Ni wakati wa Vodacom kutumbuliwa,wamezidi kututapeli


sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
naandika kwa uchungu jinsi gani vodacom walivonitapeli.Tarehe 1/7/2016 nililipia kingamuzi 20000 lakini muamala hukufanikiwa. sasa cha ajabu hela wamenikata lakini ela haijaenda startimes.Okey nimewapigia simu kupitia huduma wateja,Wananiambia niendelehe kusibiria na sasa inaenda wiki tatu.Hivi kweli wakati huu wa HAPA KASI TUUH unamcheleweshea mtu hela yake. Au labda MNAWEKA KASI TUUH KWENYE KUKATA WATU HELA. Lakini voda mkiendelea hivi na hulka yenu mtatumbuliwa kama alivotumbuliwa dr mwaka.
 
moyAfricatzz

moyAfricatzz

Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
56
Likes
29
Points
25
Age
48
moyAfricatzz

moyAfricatzz

Member
Joined Mar 7, 2016
56 29 25
Sio we we ndugu yangu hata Mimi wamenitapeli shilling 30,000/= nilifanya malipo tarehe 12-07-2016 kwenda Bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu,pesa wamekata na code hawajatuma wala hata meseji ya kuthibitisha malipo niliyofanya haijaja.
Nimewapigia wanasema pesa bado iko hewani,watanirudishia nisubiri masaa 72 lakini hii siku ya nne hawajarudisha na hawana wasiwasi.
Kweli hawa VODACOM wameamua kufanya utapeli .
 
C

charles lubigili

Member
Joined
May 27, 2016
Messages
30
Likes
20
Points
15
C

charles lubigili

Member
Joined May 27, 2016
30 20 15
.Nami nilipata tatizo hilo nilipokua nanunua umeme 25/06/2016 mpaka sasa umeme huo sijapata wala pesa haijarejeshwa. walishawaikunitumia ujumbe tatizo langu linasshughilikiwa na nilipouliza baada ya siku nne toka nifanye malipo hayo nilijibiwa itachukua siku saba zilipopita siku zaidi ya hizo saba walinijibu wakiwa tayari pesa itarejeshwa. Naendelea kutumia uduma hii kwa mashaka makubwa kwani majibu vao hayaaminiki kabisa. ni kama unaweka hela kwenye mfuko wenye tobo.
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
Sio we we ndugu yangu hata Mimi wamenitapeli shilling 30,000/= nilifanya malipo tarehe 12-07-2016 kwenda Bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu,pesa wamekata na code hawajatuma wala hata meseji ya kuthibitisha malipo niliyofanya haijaja.
Nimewapigia wanasema pesa bado iko hewani,watanirudishia nisubiri masaa 72 lakini hii siku ya nne hawajarudisha na hawana wasiwasi.
Kweli hawa VODACOM wameamua kufanya utapeli .
Pole sana ndugu yangu kwayaliyokukuta nadhani wakipata huruma kurudisha hela tuhame vodacom. Nadhani tuliingia mkenge kwa kujiunga vodacom na lile tangazo lao la HAPA KASI TUUH.Najuta sana kumbe VODACOM HAPA KASI TUUH wanamaanisha HAPA KASI KUKATA HELA
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
naandika kwa uchungu jinsi gani vodacom walivonitapeli.Tarehe 1/7/2016 nililipia kingamuzi 20000 lakini muamala hukufanikiwa. sasa cha ajabu hela wamenikata lakini ela haijaenda startimes.Okey nimewapigia simu kupitia huduma wateja,Wananiambia niendelehe kusibiria na sasa inaenda wiki tatu.Hivi kweli wakati huu wa HAPA KASI TUUH unamcheleweshea mtu hela yake. Au labda MNAWEKA KASI TUUH KWENYE KUKATA WATU HELA. Lakini voda mkiendelea hivi na hulka yenu mtatumbuliwa kama alivotumbuliwa dr mwaka.
Mkuu hawa hawafai sasa hiv. Juz kuna mtu alinunua kifurushi cha data cha 1000. Hela wamekata kifurushi hawajampa mpaka kaamua kupotezea tu. Mwaka jana mwez wa 3 tulinunua unit za luku cha 10000 lkn mpaka leo hawajatuma unit. Tuliwapigia wanadai hela ipo hewan. Hawa jamaa hawafai kbsa. Mm niliuama tangia mwaka jana mwez wa 4, nikaenda tigo na sasa nipo airtel.
Wameshakuwa wez siku hiz. Mm nishauama siku nying nipo airtel
 
NGOSWE2

NGOSWE2

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
435
Likes
128
Points
60
NGOSWE2

NGOSWE2

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
435 128 60
Mkuu hawa hawafai sasa hiv. Juz kuna mtu alinunua kifurushi cha data cha 1000. Hela wamekata kifurushi hawajampa mpaka kaamua kupotezea tu. Mwaka jana mwez wa 3 tulinunua unit za luku cha 10000 lkn mpaka leo hawajatuma unit. Tuliwapigia wanadai hela ipo hewan. Hawa jamaa hawafai kbsa. Mm niliuama tangia mwaka jana mwez wa 4, nikaenda tigo na sasa nipo airtel.
Wameshakuwa wez siku hiz. Mm nishauama siku nying nipo airtel
Mimi walinishangaza waliponiibia muda wa hewani pale nilipoweka tu! Nilipowapigia wakaniambia nilikuwa na-chat na mtu na wakaitaja namba niliyokuwa na-chat nayo. Nilipowaambia hiyo namba mnayoisema ni yangu mwenyewe naimiliki pia na nikawaeleza jinsi ninavyoitumia wakabaki kujiumauma tu.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
Mimi walinishangaza waliponiibia muda wa hewani pale nilipoweka tu! Nilipowapigia wakaniambia nilikuwa na-chat na mtu na wakaitaja namba niliyokuwa na-chat nayo. Nilipowaambia hiyo namba mnayoisema ni yangu mwenyewe naimiliki pia na nikawaeleza jinsi ninavyoitumia wakabaki kujiumauma tu.
halafu hawa hawana majibu ya kuridhisha kbs. Yanakatisha tamaa. Sasa hiv kila mtu anaulalamikia huu mtandao. Tunakoelekea watakosa watu kbsa
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
hilo tatizo hata mie nililipata nilivyonunua luku ila jana wamenitumia token ilikua kwa kuwasumbua sana niliwa Dm kwenye twitter
 
patriot1

patriot1

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
14
Likes
18
Points
5
patriot1

patriot1

Member
Joined Nov 3, 2009
14 18 5
Pelekeni malalamiko yenu TCRA ndiye mdhibiti wa mawasiliano na yatafanyiwa kazi.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,425
Likes
17,262
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,425 17,262 280
Mwanzoni ilikuwa kazi ni kwako....sahvi hapa kasi tu#maumivu tu
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,657
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,657 1,738 280
Pelekeni malalamiko yenu TCRA ndiye mdhibiti wa mawasiliano na yatafanyiwa kazi.
MIMI NDO NINALIA. NINAPATA AIRTIME YA POST PAID KUTOKA KAMPUNI YANGU. SASA UKIINGIZ KUANGALIA SALIO LA KIFURI KWA KUANDIKA *149*01# HALAFU UKAENDA INTERGRTAED SMART BUNDLES HALAFU UKAENDA BANDLO ZA MWEZI HALAFU UKAGONGA KUANGALIA SALIO BASI WAO WATAKULAZIMISHA KUNUNA TALK BUNDLE YA ELF 50 KWA MWEZI . nA UKIANGALIA SALIO LA INTERNATE BUNDLE BAS WAO WATALAZIMISHA KUNUNU BUNDLE YA MWEZI YA INTERNATE YA SH 10,000 MPAKA 20,000. nIKO mOROGORO NA NIMEENDA vODA SHOP WANABAKI KUNIAMBIA MIE NDO LAZIMA NIMEKOSEA KUNUNUA OPTIONS. kWA SASA NINADAKIKA 700 KWA AJILI YA MWEZI MMOJA NA NI NA BUNDLE 5 gb KWA MWEZI. HAYA MATUMIZI TUMALAZI,ISHWA KUNUNUA BILA KUTAKA.

PIA UKIHAMISHA PESA KUTOKA NMB KUJA MPESA... ILE PESA UTAAMBIWA UENDE ATM UKATOE KWA KUTUMIA NAMBA YA SIRI WALIOKUPA.UKIWA HUKO VIJIJINI AMBAPO HAKUNA BENK NA ATMA BASI UNAKUWA UMEPOTEZA. HALI NI MBAYA SANA WATANZANIA WANAIBIWA NA VODACOMU KULIKO MAELEZO. HADI SASA VODACOM HAWAJATOA HATA TAMKO LA KUKIRI SHIDA ZINAZOJITOKE. TACRA NAO NAHISI WANAHONGWA KWANI HADI HIVI SASA HAWAJATOA TAMKO LA KULINDA WALAJI LICHA YA MALALAMIKO KUWA MAKUBWA
 
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
322
Likes
239
Points
60
Age
48
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
322 239 60
Mimi pia ni muhanga wa tatzo hili kusema kweli Voda wanazingua sana ' inaenda kukamilika wiki sasa tangu nitoe pesa kwa wakala na kwa bahati mbaya nikawa nmekosea namba 1 na pesa ikaenda kwa wakala mwingine,, nikawa nmewapigia wakanambia baada ya masaa 72 itarudi lakini mpaka leo cjaona ujumbe wowote " kiufupi Voda mnaboa sana hebu fikiria hapo kwa mfano ndo una mgonjwa..... Jirekebisheni jamani
 
MNYAMAKAZI

MNYAMAKAZI

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
2,141
Likes
2,081
Points
280
MNYAMAKAZI

MNYAMAKAZI

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2014
2,141 2,081 280
Walianzisha na uzi humu, walipoona maswali hayajibiki na watu tunataka kufafanuliwa kuhusu huu ujizi wao wakala kona. Ila kiukweli Vodacom ni WEZI mfano hakuna.

Mamlaka inayotakiwa kutulinda ipo busy na siasa. Vodacom wenyewe ni kampuni kubwa na wanafahamu kabisa malalamiko ya mteja mmoja mmoja kama hivi ni kama kelele za chura kwa tembo. Wataendelea na mizengwe yao na wanajua mtakuja tu, hakuna pa kulilia. La msingi kila achokaye ahame kimya kimya, na siku wakigundua umuhimu wa sisi wanaotufanyia uhuni itakuwa too late.
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,646
Likes
1,898
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,646 1,898 280
Tigo walikosea tuuu wangekuwa Wababa Wa Mtandao Tanzania.voda wezi sana
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
Pelekeni malalamiko yenu TCRA ndiye mdhibiti wa mawasiliano na yatafanyiwa kazi.
Hatuna imani na TCRA nji maana shida zetu haziishi. Nahisi TCRA na VODACOM lao moja UBEPARI WA KASI. Yaani bora kulalamikia humu ndani MAANA MTUMBUAJI HUWA ANASOMA.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Tatizo linalo nikera kuliko yoote ni maneno yao yasiyo Na moja wala mbili,eti ukiwapigia wanakuambia ipo hewani kwani hewani ndio wapi huko tukadai hela zetu? Au nao wanakwendaga hewani kama akina mama wanavoendaga hewani kila mwezi
 
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
744
Likes
1,152
Points
180
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
744 1,152 180
Unaunga kifurushi cha wiki cha msg bila kikomo ila unatuma msg kumi eti kimeisha.
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
240
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 240 60
Kweli hali imekuwa ngumu! Mpaka VodaCom wanamuibia maskini?

Magufuli akikaza tena kidogo watu wataanza kujiibia wenyewe
Mimi juzi tu nimejiibia kalaptop kangu nikaenda kukauza kwa bei ya kutupa
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248