Ni vyuo gani wanaopokea wale waliohitimu foundation program Open University?

mwanakijiji lugusi

mwanakijiji lugusi

Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
93
Points
125
mwanakijiji lugusi

mwanakijiji lugusi

Member
Joined Apr 13, 2016
93 125
Wakuu poleni na majukumu naombeni kuuliza ni vyuo gani mpaka sasa wanaopokea wale waliohitimu foundation program open university? Coz mpaka sasa mambo hayaeleweki kabisa nahisi open wametutapeli na kutupotezea muda na ada zetu
 
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
306
Points
480
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
306 480
Ninachojua ukifanya Foundation Program Chuo flani huwezi kwenda kusoma degree Chuo kingine, kumbuka hizo Program zinakuwa zimeandaliwa kutegemeana na mfumo ya Chuo husika, huwezi kusoma Foundation Program Open ukaenda kusoma degree UDSM, na huwezi kufanya foundation program UDSM au Mzumbe ukahamia Open, ndio maana inaitwa Program
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,943
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,943 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...



Cc: mahondaw
 
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2015
1,203 2,000
wakuu polen na majukumu naomben kuuliza ni vyuo gani mpaka sasa wanaopokea wale waliohitimu foundation program open university? Coz mpaka sasa mambo hayaeleweki kabisa nahisi open wametutapeli na kutupotezea muda na ada zetu
Open university sio Chuo mkuu?
 
M

Mpuretamu

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
60
Points
125
M

Mpuretamu

Member
Joined Jul 29, 2015
60 125
wakuu polen na majukumu naomben kuuliza ni vyuo gani mpaka sasa wanaopokea wale waliohitimu foundation program open university? Coz mpaka sasa mambo hayaeleweki kabisa nahisi open wametutapeli na kutupotezea muda na ada zetu
Foundation ni program inayokupa sifa ya kusoma shahada kama hukupata alama stahiki za kujiunga chuo kikuu. Unatakiwa uwe na GPA ya kuanzia 3 ya foundation ili uweze kuomba udahili chuo kikuu.. Ukiwa na GPA hiyo na kuendelea uko huru kuomba udahili chuo chochote.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
12,716
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
12,716 2,000
Foundation ni program inayokupa sifa ya kusoma shahada kama hukupata alama stahiki za kujiunga chuo kikuu. Unatakiwa uwe na GPA ya kuanzia 3 ya foundation ili uweze kuomba udahili chuo kikuu.. Ukiwa na GPA hiyo na kuendelea uko huru kuomba udahili chuo chochote.
Kwa muktadha wa kisiasa (hasa za ccm) uko sahihi. Ila kitaaluma BIG NO!
 
M

Mpuretamu

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
60
Points
125
M

Mpuretamu

Member
Joined Jul 29, 2015
60 125
Foundation haina tofauti na resitting ambayo humpa mwanafunzi fursa ya ku make up pale aliposhindwa awali.
 
44mg44

44mg44

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2019
Messages
227
Points
250
44mg44

44mg44

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2019
227 250
hata guide book ya tcu hakuna sehem walipozungumzia foundtion program
 
TCA

TCA

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2018
Messages
346
Points
1,000
TCA

TCA

JF-Expert Member
Joined May 13, 2018
346 1,000
Wakuu vipi mitihani ya foundation ikoje kwa watu wa sayansi?
 
mwanakijiji lugusi

mwanakijiji lugusi

Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
93
Points
125
mwanakijiji lugusi

mwanakijiji lugusi

Member
Joined Apr 13, 2016
93 125
hata guide book ya tcu hakuna sehem walipozungumzia foundtion program
Uwiz mtupu na utapeli aisee halaf unaambiwa out ni Chuo cha serikali kwa ushenz huu dah tumeibiwa laki 7 zetu bure
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,676
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,676 2,000
Foundation ni program inayokupa sifa ya kusoma shahada kama hukupata alama stahiki za kujiunga chuo kikuu. Unatakiwa uwe na GPA ya kuanzia 3 ya foundation ili uweze kuomba udahili chuo kikuu.. Ukiwa na GPA hiyo na kuendelea uko huru kuomba udahili chuo chochote.
Foundation program inatambuliwa na TCU kama njia moja ya kuingia chuo kikuu kusoma degree ya kwanza, soma "Undergraduate Admission Guidebook for 2019/2020 Academic Year (For Holders of Form Six Qualifications)" Mambo yanaharibika ukiingia chuo kimoja kimoja, utakuta ni Open University peke yake walio iweka Foundation Program yenye GPA=3 kama kigezo kimoja wapo cha kuombea. Hii ina maanisha kuwa vyuo vingine BADO havija itambua kama njia ya kuweza kuomba udahili. Sijui huko mbeleni, labda kama watu watapiga kelele na kusikika.
 
44mg44

44mg44

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2019
Messages
227
Points
250
44mg44

44mg44

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2019
227 250
Tangu foundation course ianze kutolewa na chuo kikuu huria 2016 hakuna waliohitim na wakaomba chuo kingne il waje watoe ushuhuda??
 
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2015
1,203 2,000
hata guide book ya tcu hakuna sehem walipozungumzia foundtion program
Si kweli mkuu, TCU wanaifaamu OFC na ipo kwenye guide book Kama sifa moja wapo ya kusoma degree, Ila kwenye vyuo vingi hawajaiweka OFC kama entry qualification yao kuweza kusoma degree zaidi ya open university wenyewe, hivyo sio lazima ukasome vyuo vingine Hata open university uliposoma OFC ni chuo, tena na degree yako ina kuwa accepted Kama za vyuo vingine.
 
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
1,203
Points
2,000
Gonya Gonya

Gonya Gonya

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2015
1,203 2,000
Tangu foundation course ianze kutolewa na chuo kikuu huria 2016 hakuna waliohitim na wakaomba chuo kingne il waje watoe ushuhuda??
Hakuna mkuu usipate Tabu kupata Ushuuda, vyuo vingine vyote sifa za kujiunga na vyuo vyao kwa ngazi ya degree ni uwe Umemaliza form six au diploma, OFC bado Hawajaiweka.
 

Forum statistics

Threads 1,325,725
Members 509,278
Posts 32,200,933
Top