Ukitaka kumridhusha msagaji ujipinde kweli na uchukue mda kwenye foreplayWasichana wasagaji aisee ni wazuri hatari balaaaaa! Usishangae ukikutana na demu mkali anakwambia 'I am single' ukashtuka ni kweli yuko
singo upande huu ila upande ule anamiliki wanawake kama wa 4 anawafilimba sawasawa. Sasa wale wenzangu na mie tunaopendaga wasichana wa kwenye Video, unataka uoe demu mkali kama kachorwa kwenye gazeti la Sani, Shepu hiloooo, Sura kama Cousin wake Rihanna.
Kumbana na msagaji mzoefu aliyebadili tabia na kuuvaa uhusika wa U-Wife
Material akajiunga kwaya kanisani na wewe ukakumbana nae Fellowship anasali kwa unyenyekevu, miezi 4 unatangaza ndoa.
Kumridhisha msagaji inataka moyo na ndo ushaoa.
TS VERY EASY ITS JUST WANAUME WENGI SISI NI WABINAFSIWasichana wasagaji aisee ni wazuri hatari balaaaaa! Usishangae ukikutana na demu mkali anakwambia 'I am single' ukashtuka ni kweli yuko
singo upande huu ila upande ule anamiliki wanawake kama wa 4 anawafilimba sawasawa. Sasa wale wenzangu na mie tunaopendaga wasichana wa kwenye Video, unataka uoe demu mkali kama kachorwa kwenye gazeti la Sani, Shepu hiloooo, Sura kama Cousin wake Rihanna.
Kumbana na msagaji mzoefu aliyebadili tabia na kuuvaa uhusika wa U-Wife
Material akajiunga kwaya kanisani na wewe ukakumbana nae Fellowship anasali kwa unyenyekevu, miezi 4 unatangaza ndoa.
Kumridhisha msagaji inataka moyo na ndo ushaoa.
Mkuu huyu STUNER ni balaaaNadhani baada ya MP za wanawake wa jf, shida nyingine wanayokumbana nayo nii hii inayoitwa STUNTER.
Mkuu huyu STUNER ni balaaa nazani wakimwona watamgombea kama fisi na mfupaNadhani baada ya MP za wanawake wa jf, shida nyingine wanayokumbana nayo nii hii inayoitwa STUNTER.
Kila shetani na mbuyu wake Mkuu.Mkuu huyu STUNER ni balaaa nazani wakimwona watamgombea kama fisi na mfupa
Hili linaangukia Kwenye 'angalizo' nadhani.Hii ni habari, taarifa au tangazo …?