Ni Taasisi gani ya Fedha itanifaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Taasisi gani ya Fedha itanifaa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Masikini_Jeuri, Mar 1, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi nataka kuitumia nyumba yangu kama Loan guarantee; Loan nitakayoipata hapo nitaijenga imara na kuipangisha nyumba husika. Nyumba ipo Dar; Mabibo External eneo la Makuburi kwa sasa inaweza kuwa na thamani ya Mil. 50, Ina hati zote halali.

    Je ni taasisi gani ya fedha watanifaaa kwa masharti nafuu na kwa kuwa sijawahi kufanya utaratibu wa namna hii natakiwa kuzingatia nini?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...