Ni sawa kukemea uzee kwa njia hii???

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Kuna tabia kwa baadhi ya wazee wetu hasa waishio mijini kufanya mambo ya ajabu yasiyoendana na umri wao kama vile kuwa na mahusiano na vijana wadogo kwa kisingizio cha kukemea uzee! Nina mifano kadhaa, kuna mzee mmoja pale mikocheni huwa hakosekani bills anadai muziki wa sasa ni mtamu sana na anausikia mpaka kwenye damu! Pia ana kazi ya kuvimaliza vibinti vya sekondari anasema vinampa joto sana na anajisikia bado anadai - anakemea uzee!

Si ajabu tena siku hizi kukuta mama mtu mzima amejichuna ngozi, kichwani kajitwisha kichaka cha nguvu, kapiga kimini au top inayoacha sehemu kubwa ya mwili nje huku pembeni akiwa na kaserengeti boy katika harakati za kukemea uzee! Kuna mama mmoja alipoulizwa juu ya tabia yake hii alisema uzee unaanzia chalinze Dar hakuna mzee!

Sasa najiuliza, hakuna njia nyingine ya kukemea uzee (kama uzee ni lazima ukemewe) zaidi ya hii inayoenda kinyume na maadili yetu?


Annina
 

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
643
Likes
5
Points
0

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
643 5 0
Annina
Zeeka kwanza na wewe utajua kwanini tunakemea uzee (just a joke)
Kama wanakurupua chini ya umri, wanabaka au wanatumia ofisi za serikali, madaraka waliyonayo na hela za walipakodi kukemea uzee, ni suala la kuhoji. Kuna maadili ya uongozi ambayo hayatakiwi kusiginwa.
 

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
177
Points
160

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 177 160
Kuna tabia kwa baadhi ya wazee wetu hasa waishio mijini kufanya mambo ya ajabu yasiyoendana na umri wao kama vile kuwa na mahusiano na vijana wadogo kwa kisingizio cha kukemea uzee! Nina mifano kadhaa, kuna mzee mmoja pale mikocheni huwa hakosekani bills anadai muziki wa sasa ni mtamu sana na anausikia mpaka kwenye damu! Pia ana kazi ya kuvimaliza vibinti vya sekondari anasema vinampa joto sana na anajisikia bado anadai - anakemea uzee!

Si ajabu tena siku hizi kukuta mama mtu mzima amejichuna ngozi, kichwani kajitwisha kichaka cha nguvu, kapiga kimini au top inayoacha sehemu kubwa ya mwili nje huku pembeni akiwa na kaserengeti boy katika harakati za kukemea uzee! Kuna mama mmoja alipoulizwa juu ya tabia yake hii alisema uzee unaanzia chalinze Dar hakuna mzee!

Sasa najiuliza, hakuna njia nyingine ya kukemea uzee (kama uzee ni lazima ukemewe) zaidi ya hii inayoenda kinyume na maadili yetu?


Annina
Kuna watu wana majibu ya mkato kiasi kwamba hutakaa umuulize tena! The bottom line is Tanzania is a dying nation! Kuanzia kwenye uongozi wa nchi mpaka kwenye mmomonyoko wa maadili kwenye jamii tunazoishi! Yaani imefika mahali ambapo kuna vitu vinaonekana vya kawaida wakati viko kinyume na maadili.

Mashoga siku hizi eti wameanza kuonekana ni watu wa kawaida katika jamii, hawajifichi tena. Vibinti vya sekondari siku hizi wala havina ''boyfriends'' wanaosoma nao, wana wakaka na wababa wanaofanya kazi na wenye kipato. Wanafunzi wenzao wanawaita ''daddy I am goin''.....!!!

Niishie hapo kwa sasa!
 

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
177
Points
160

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 177 160
haya ni matabia tu ya hao wazee
Usiwalaumu sana wazee, vibinti vya siku hizi vina tabia za ajabu sana! Na hizi simu za mkononi ndio kabisaaa!

Kuna siku simu yangu iliishiwa chaji na umeme ulikuwa umekatika, nikaomba ''handset'' ya mtoto wa kike wa anko wangu aliyekuwa kaja kunitembelea pale kwangu. Akanipa, nikaweka laini yangu lakini meseji na namba nyingi za simu zilibaki kwenye ile ''handset''. Niliyoyaona humo nilitetemeka !! Mtoto ana umri mdogo lakini mambo yake ni makubwa kuliko hata mimi mwenyewe!!!
 

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
400
Likes
39
Points
45

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
400 39 45
kama vile kuwa na mahusiano na vijana wadogo.

Si ajabu tena siku hizi kukuta mama mtu mzima amejichuna ngozi, kichwani kajitwisha kichaka cha nguvu, kapiga kimini au top inayoacha sehemu kubwa ya mwili nje huku pembeni akiwa na kaserengeti boy katika harakati za kukemea uzee!

1.hayo mahusiano kama ni ya hiyari basi mi' sioni tatizo waache waendelee kumegana.

2. binadamu kujipamba hiyo ni hiyari yake.mavazi na mapambo ni mambo ya kibinfsi zaidi na kiutamaduni. unayoyaona wewe kuwa si mazuri, basi utamaduni na utashi wa mtu mwingine kwake ni jambo jema...!!
acha watu wajipambe.................!!!!!
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,802
Likes
1,729
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,802 1,729 280
Kuna tabia kwa baadhi ya wazee wetu hasa waishio mijini kufanya mambo ya ajabu yasiyoendana na umri wao kama vile kuwa na mahusiano na vijana wadogo kwa kisingizio cha kukemea uzee! Nina mifano kadhaa, kuna mzee mmoja pale mikocheni huwa hakosekani bills anadai muziki wa sasa ni mtamu sana na anausikia mpaka kwenye damu! Pia ana kazi ya kuvimaliza vibinti vya sekondari anasema vinampa joto sana na anajisikia bado anadai - anakemea uzee!

Si ajabu tena siku hizi kukuta mama mtu mzima amejichuna ngozi, kichwani kajitwisha kichaka cha nguvu, kapiga kimini au top inayoacha sehemu kubwa ya mwili nje huku pembeni akiwa na kaserengeti boy katika harakati za kukemea uzee! Kuna mama mmoja alipoulizwa juu ya tabia yake hii alisema uzee unaanzia chalinze Dar hakuna mzee!

Sasa najiuliza, hakuna njia nyingine ya kukemea uzee (kama uzee ni lazima ukemewe) zaidi ya hii inayoenda kinyume na maadili yetu?


Annina

Ukiangalia kwa makini, hao wanaojitapa hivyo si wengine bali ni wale waliokata pande kubwa la keki ya taifa. watu wenye kwenda bills na kuhangaika na watoto wa shule pamoja ba viserengeti boys ni kwamba wana finacial capability ya kufanya hivyo na mara nyingi wala sio pesa za kustaafu manake mishahara inafahamika-ni zile zile zetu walizojipatia kwa njia ambazo si halali hata kama hatuwezi kuprove hilo!

uzuri hawakawii kufia viuoni kama Mc Lema (RIP)
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Kuna watu wana majibu ya mkato kiasi kwamba hutakaa umuulize tena! The bottom line is Tanzania is a dying nation! Kuanzia kwenye uongozi wa nchi mpaka kwenye mmomonyoko wa maadili kwenye jamii tunazoishi! Yaani imefika mahali ambapo kuna vitu vinaonekana vya kawaida wakati viko kinyume na maadili.

Mashoga siku hizi eti wameanza kuonekana ni watu wa kawaida katika jamii, hawajifichi tena. Vibinti vya sekondari siku hizi wala havina ''boyfriends'' wanaosoma nao, wana wakaka na wababa wanaofanya kazi na wenye kipato. Wanafunzi wenzao wanawaita ''daddy I am goin''.....!!!

Niishie hapo kwa sasa!

Masaki umesema sawa kabisa, yaani jibu la huyu mama lilijitosheleza kiasi hapakuwa na maswali ya nyongeza!


Annina
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Kuna mama mmoja alipoulizwa juu ya tabia yake hii alisema uzee unaanzia chalinze Dar hakuna mzee!

You make my day!!,Yaani nimecheka mpaka mbavu zinauma,that is why naipenda JF

Asante sugar wa ukweli, nafurahi kama umecheka maana kuna faida kubwa kiafya!


Asante sana,

Annina
 

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,100
Likes
45
Points
145

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,100 45 145
Unaposema tunahitaji busara za wazee katika kila jambo ni kama hivyo!. Hata vijana sasa wanaona wakiwa na wazee hakuna kero kuliko kijana mwenzie. Uzee dawa, na kwa ujumla tafsiri ya uzee ni "subjective".

Mugabe ana miaka zaidi ya 80, mkewe ni 3os,
Hon. Wasira 60s, mamsapu 30's

nk.
 

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
28
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 28 0
Kuna tabia kwa baadhi ya wazee wetu hasa waishio mijini kufanya mambo ya ajabu yasiyoendana na umri wao kama vile kuwa na mahusiano na vijana wadogo kwa kisingizio cha kukemea uzee! Nina mifano kadhaa, kuna mzee mmoja pale mikocheni huwa hakosekani bills anadai muziki wa sasa ni mtamu sana na anausikia mpaka kwenye damu! Pia ana kazi ya kuvimaliza vibinti vya sekondari anasema vinampa joto sana na anajisikia bado anadai - anakemea uzee!
Si ajabu tena siku hizi kukuta mama mtu mzima amejichuna ngozi, kichwani kajitwisha kichaka cha nguvu, kapiga kimini au top inayoacha sehemu kubwa ya mwili nje huku pembeni akiwa na kaserengeti boy katika harakati za kukemea uzee! Kuna mama mmoja alipoulizwa juu ya tabia yake hii alisema uzee unaanzia chalinze Dar hakuna mzee!

Sasa najiuliza, hakuna njia nyingine ya kukemea uzee (kama uzee ni lazima ukemewe) zaidi ya hii inayoenda kinyume na maadili yetu?


Annina

hahahahaha hehehehehe huyo mama keshajichokea....
 

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
28
Points
0

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 28 0
Unaposema tunahitaji busara za wazee katika kila jambo ni kama hivyo!. Hata vijana sasa wanaona wakiwa na wazee hakuna kero kuliko kijana mwenzie. Uzee dawa, na kwa ujumla tafsiri ya uzee ni "subjective".
Mugabe ana miaka zaidi ya 80, mkewe ni 3os,
Hon. Wasira 60s, mamsapu 30's

nk.
kweli kabisa wamama watu wazima; lets say 40+ hawasumbui kabisaa...
wasichana -30 wanakera, kwanza wana penda kuringa na kupiga mizinga ya ajabu ajabu sana! Wacha niendelee kuitwa serengeti boy...Raha si napata mimi...
 

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,851
Likes
22,942
Points
280

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,851 22,942 280
kweli kabisa wamama watu wazima; lets say 40+ hawasumbui kabisaa...
wasichana -30 wanakera, kwanza wana penda kuringa na kupiga mizinga ya ajabu ajabu sana! Wacha niendelee kuitwa serengeti boy...raha si napata mimi...
mmmmh.
Na wewe ni mwanaume???????
 

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,100
Likes
45
Points
145

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,100 45 145
kweli kabisa wamama watu wazima; lets say 40+ hawasumbui kabisaa...
wasichana -30 wanakera, kwanza wana penda kuringa na kupiga mizinga ya ajabu ajabu sana! Wacha niendelee kuitwa serengeti boy...Raha si napata mimi...

wee Pape una lako jambo> Wakati mwingine kumtosheleza mtu mzima yahitaji msuli, unakuta jimama tayari 9 kids na mwanae wa mwisho ana umri sawa n wewe . Hapo yanaweza kukufika yale yule Mc wa kichaga Bw. Lema (R.I.P).

Young woman vs old man

" It turns out that older men chasing younger women contributes to human longevity and the survival of the species, according to new findings by researchers at Stanford and the University of California-Santa Barbara.

Evolutionary theory says that individuals should die of old age when their reproductiv lives are complete, generally by age 55 in humans, according to demographer Cedric Puleston, a doctoral candidate in biological sciences at Stanford. But the fatherhood of a small number of older men is enough to postpone the date with death because natural selection fights life-shortening mutations until the species is finished reproducing.

The key question is: Does the population have a greater growth rate if men are reproducing at a later age? The answer is 'yes.' The age of last reproduction gets pushed into the 60s and 70s if you add men to the analysis.

(http://www.scienceblog.com/cms/old-men-chasing-young-women-good-thing-14203.html)

Old woman vs young man


madge%20kabbalah.jpg


Madonna, 50's, has been dating Jesus Luz, 22 's

 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
26
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 26 0
Ukiangalia kwa makini, hao wanaojitapa hivyo si wengine bali ni wale waliokata pande kubwa la keki ya taifa. watu wenye kwenda bills na kuhangaika na watoto wa shule pamoja ba viserengeti boys ni kwamba wana finacial capability ya kufanya hivyo na mara nyingi wala sio pesa za kustaafu manake mishahara inafahamika-ni zile zile zetu walizojipatia kwa njia ambazo si halali hata kama hatuwezi kuprove hilo!

uzuri hawakawii kufia viuoni kama Mc Lema (RIP)

mhhh..........
 

Forum statistics

Threads 1,190,286
Members 451,082
Posts 27,666,571