Ni sahihi nilivyoachana nae!?


N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,488
Likes
1,947
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,488 1,947 280
Nilikuwa na mwanamke naishi naye kama mke wangu kwa muda wa miaka kama 3 hivi! Ilitokea kuishi nae baada ya kumpa mimba wakati nikiwa chuo mwaka wa 3, yeye ndio alikuwa amemaliza kidato cha IV!

Kwao wakamsusa, nikaamua kuishi naye, nikamsomesha chuo cha ualimu ( Childhood education diploma). Nilimfahamu kupitia mdogo wangu wa kike, walikuwa wanasoma wote sekondary, likizo akawa anakaa kwetu, cku moja likizo fupi nikaenda home nikamkuta, nikatamani, nikamtongoza, wakati namaliza nimemaliza chuo akanipa mambo, ndio ikawa ivyo!

Sasa, wakati tukiishi wote, nikasikia kuwa aliwahi kutembea na ndugu yangu wa kiume, kabla mm cjamjua..Lakini alikubali kunivulia chupi ingali alijua kuwa alishatembea na ndugu yangu wa damu. Tena akazaa na mimi, na nikaishi naye baada ya kupuuzia hizo habari na yeye kumuuliza akakana, japo nilifanya uchunguzi na kugundua kuwa nikweli. Nikavumilia nikaona yalikuwa ya utotoni.

More worse, wakati huyu mwanamke, ilikuwa kila kitu ninachofanya nae ndani anahadithia nje , kwamf. nikila mambo kwenye kochi, kitandani, chini ya godoro anahadithia watu, siku akimshika jogoo asipojigusa anawaambia wenzake, jana huyu ---- kavuruga nje, anahadithia pia. Nivumilia

Mbaya zaidi, mimi huwa nasafiri mara kwa mara kwenye mihangaiko yangu, nafanya kazi za kitaaluma na ukulima huko mikoani, anasema kuwa nafanya umalaya huko, haniamini kabisa!

Mbaya zaidi, nikiwapo home hatumii kilevi, ila nikiondoka nasikia analewa mbaya.

Mbaya kupita zote, alikuwa anamwacha mwanangu kwa majirani anakwenda kwa shughuli zake anarudi hata saa nne.

Nimeamua kumuacha, sasa ni mwaka umepita, ila aninisumbua sana yeye pamoja na ndugu zake..ila kiukweli sijickii kumpenda kabisa hata kumwona sitaki. Mwanangu ninaye

NISAIDIE HAPO! Niendelee na mambo yangu au nimpe nafasi tena?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Kama hakuna anaekubabaisha nje na hapa unaandika essay kutafuta sababu tu ya kumuacha,, basi muache.
Ila kumbuka neno hili MKE WA KWANZA ni WA KWANZA tu.
^^
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Sasa ndugu tukusaidie nini wakati uamuzi ulishaufanya wa kumuacha? Mwaka mmoja umepita unakuja kuomba msaada, tumia akili yako vizuri kama jambo ulishaamua na kuona halikufai achana nalo!
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Usirudi nyuma wewe endelea na maisha yako kuanza upya si ujinga ila huyo sio Mwanamke wakuoa
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,434
Likes
2,120
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,434 2,120 280
Achana naye huyo hajitambui kama mke wa mtu, endele na mambo yako!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
achana naye anza upya!!
 
g click

g click

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2,436
Likes
54
Points
145
g click

g click

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
2,436 54 145
we hiyo elimu yako haijakusaidia kufanya maamuzi?
tukushauri nini sasa hapa
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,488
Likes
1,947
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,488 1,947 280
^^
Kama hakuna anaekubabaisha nje na hapa unaandika essay kutafuta sababu tu ya kumuacha,, basi muache.
Ila kumbuka neno hili MKE WA KWANZA ni WA KWANZA tu.
^^
Hili neno limeandikwa wapi!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
endelea na maisha yako na umlee mwanako.huyo mke akufai atakuletea maladhi .mumwache mtoto akiangaika..
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,706
Likes
14,080
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,706 14,080 280
...
Sio sahihi mrudie.
.
.
.
.
.
. Ni sahihi ulivyoachana nae.
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Yani sijakuelewa!
Mara umemwacha na hutaki kumwona,bado tena unataka kurudisha moyo nyuma!
Age inamsumbua bado,akikua ataacha ameona kuliko avuke stage bora afanye yote kwa wakati mmoja
Nilikuwa na mwanamke naishi naye kama mke wangu kwa muda wa miaka kama 3 hivi! Ilitokea kuishi nae baada ya kumpa mimba wakati nikiwa chuo mwaka wa 3, yeye ndio alikuwa amemaliza kidato cha IV!

Kwao wakamsusa, nikaamua kuishi naye, nikamsomesha chuo cha ualimu ( Childhood education diploma). Nilimfahamu kupitia mdogo wangu wa kike, walikuwa wanasoma wote sekondary, likizo akawa anakaa kwetu, cku moja likizo fupi nikaenda home nikamkuta, nikatamani, nikamtongoza, wakati namaliza nimemaliza chuo akanipa mambo, ndio ikawa ivyo!

Sasa, wakati tukiishi wote, nikasikia kuwa aliwahi kutembea na ndugu yangu wa kiume, kabla mm cjamjua..Lakini alikubali kunivulia chupi ingali alijua kuwa alishatembea na ndugu yangu wa damu. Tena akazaa na mimi, na nikaishi naye baada ya kupuuzia hizo habari na yeye kumuuliza akakana, japo nilifanya uchunguzi na kugundua kuwa nikweli. Nikavumilia nikaona yalikuwa ya utotoni.

More worse, wakati huyu mwanamke, ilikuwa kila kitu ninachofanya nae ndani anahadithia nje , kwamf. nikila mambo kwenye kochi, kitandani, chini ya godoro anahadithia watu, siku akimshika jogoo asipojigusa anawaambia wenzake, jana huyu ---- kavuruga nje, anahadithia pia. Nivumilia

Mbaya zaidi, mimi huwa nasafiri mara kwa mara kwenye mihangaiko yangu, nafanya kazi za kitaaluma na ukulima huko mikoani, anasema kuwa nafanya umalaya huko, haniamini kabisa!

Mbaya zaidi, nikiwapo home hatumii kilevi, ila nikiondoka nasikia analewa mbaya.

Mbaya kupita zote, alikuwa anamwacha mwanangu kwa majirani anakwenda kwa shughuli zake anarudi hata saa nne.

Nimeamua kumuacha, sasa ni mwaka umepita, ila aninisumbua sana yeye pamoja na ndugu zake..ila kiukweli sijickii kumpenda kabisa hata kumwona sitaki. Mwanangu ninaye

NISAIDIE HAPO! Niendelee na mambo yangu au nimpe nafasi tena?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Huyo alikuwa mkeo au hawara, sijaona mahali ulipoandika kama umefunga naye ndoa...
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,833
Likes
1,680
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,833 1,680 280
achana naye...utapata stroke bure..
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Fanya kile ambacho moyo wako unakutuma ufanye!!ila kumbuka Nobody is PERFECT!!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Temana naye huyo hawezi kuwa mke hata wa bure tu!
 

Forum statistics

Threads 1,250,642
Members 481,436
Posts 29,740,301