Ni msomi wa kiwango gani huyu mwanasheria Laurel Sutherland?!!

Ni msomi wa kiwango gani huyu mwanasheria Laurel Sutherland?!!

Mkunazi Njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2023
Posts
9,468
Reaction score
8,281
Huko nyuma waliita "SWOT" ,leo hii ikaongezewa nyama na kuwa "SWOC "....

Kupitia taaluma zenu za sheria hebu mtusaidie kuhusu huyu msomi mwanasheria Laurel Sutherland ambaye amehitimu shahada yake ya kwanza ya sheria mwaka 2022 lakini mnamo februari 2022 akaandika chapisho zito juu ya wananchi wa Ngororongo na dhidi ya maamuzi ya serikali tukufu ya Tanzania ya kutaka kuwahamisha ili kulinda "ikolojia" ya hifadhi hiyo.

Je msomi huyu anaijua Ngororongo vyema kwa kuwahi kuishi huko muda mrefu ?!!

Je msomi huyu ni MBOBEZI wa taaluma ya sheria kwa muda mrefu na ameshahusika katika kuandaa machapisho mengi ya kitaaluma yenye "MERITS" za kufundishwa vyuo vikuu ?!!

Je msomi huyu ameshasimama mahakamani mara ngapi kutetea wateja wake hususani walio katika makundi makubwa na hata makampuni makubwa ya ndani ya nchi yake na "overseas" ?!!

Tufafanulieni enyi wajuvi wa hii taaluma nyeti ya sheria.



Wakatabahu.

#Tanzania Kwanza[emoji7]

#JMT milele dumu[emoji7]

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
Mh kazi ipo Yale Yale ya Benjamin Fernandez kuomba kwenda kufundisha UDSM na kuaza kuhojiwa PHD Yake amesomeaa wapi
Sasa utapewaje kazi ya taaluma bila kujulikana mapito yako ya kielimu ?!!!

Yaani mimi ni mvuvi...nije kuomba kazi katika "tishari" lako na usinifanyie "interview"?!!!

Ajabu hii [emoji1787][emoji1787]

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
Sasa utapewaje kazi ya taaluma bila kujua mapito yako ya kielimu ?!!!

Yaani mimi ni mvuvi...nije kuomba kazi katika "tishari" lako na usinifanyie "interview"?!!!

Ajabu hii [emoji1787][emoji1787]

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile
Interview za makaratasi izo mtu umejaza notes za computer science kicwani afu ata kugonga window unashindwa Mimi nazani njia bora ya kufahamu mtu anakiweza hicho kitu ni kumpa afanye Kwa vitendo Kwa mda Fulani kuliko kuaza kukimbila kwenye mikaratasi amejaza kitu Gani
 
Interview za makaratasi izo mtu umejaza notes za computer science kicwani afu ata kugonga window unashindwa Mimi nazani njia bora ya kufahamu mtu anakiweza hicho kitu ni kumpa afanye Kwa vitendo Kwa mda Fulani kuliko kuaza kukimbila kwenye mikaratasi amejaza kitu Gani
Ni kweli....

Mathalani wewe una KESI mahakamani...kesi nzito hivi ,inawezekana kweli ukamtafuta wakili wa kukutetea ambaye ndiyo kwanza amehitimu "internship" hapo "mawasiliano"?!!!

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom