Ni Mbunge, Mkuu wa Mkoa, kada na Rafiki


M

mchakachuaji

Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
M

mchakachuaji

Member
Joined Aug 12, 2010
58 0 0
Katika uteuzi wa wakuu wa mikoa, mheshimiwa Rais amemteua Eng. Stellla Manyanya ambaye ni mbunge, rafiki, kada na mjumbe wa kamati ya kudumu ya bunge kuwa mkuu wa mkoa.

Hii ni aibu, kwani hakuna watu wengine wa kuongoza ili kupunguza ukosefu wa ajira na kutokuwa na mgongano wa kimaslahi? akiwa kwenye kamati ya bunge au bungeni anaweza kujikagua kama mkuu wa mkoa?

Pili mikoa ya Arusha, Morogoro na Mwanza hakuwa sahihi kuwapelekea waliokuwa wakuu wa wilaya au makada. NA HII NDIO HASARA YA KUTOKUWA NA VIGEZO VYA KISHERIA VYA KUWATEUA WAKUU WA WILAYA NA MIKOA AU VIGEZO ALIVYOSEMA GENERALI ULIMWENGU KUWA HUZINGATIA UGIRLFRIEND NA UKADA?

YASHAMWAGIKAAAA HASHAURIKII AU ANA WASHAURI WABAYA?
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Stella Manyanya nampa pole sana,Mkoa wa Rukwa ni mgumu sana,majungu kibao,pia kuna DC mmoja huko Ngara wakimbizi walikuwa wanamuita MBAYA KWETU,ni mbabe,hatumii reasoning na usipomuangalia kwa makini anaweza kukuzamisha.I know wewe ni mtendaji mzuri wa kazi lakini please muangalie sana huyo jamaa.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,274
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,274 20 135
Hapo sijui JK aliwaza nini. Au watu wenye sifa waliisha?
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
stella manyanya nampa pole sana,mkoa wa rukwa ni mgumu sana,majungu kibao,pia kuna dc mmoja huko ngara wakimbizi walikuwa wanamuita mbaya kwetu,ni mbabe,hatumii reasoning na usipomuangalia kwa makini anaweza kukuzamisha.i know wewe ni mtendaji mzuri wa kazi lakini please muangalie sana huyo jamaa.
hapa mkuu sijakuelewa, ngara na rukwa ulikusudia nini. Nijuavyo ngara ipo kagera
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,433
Likes
4,949
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,433 4,949 280
hapa mkuu sijakuelewa, ngara na rukwa ulikusudia nini. Nijuavyo ngara ipo kagera
Sijui anamaanisha nini...........Rukwa na Ngara wapi na wapi..
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
332
Likes
81
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
332 81 45
Kama kawaida yake baba riz aka mzee wa suti. Kwake kumjazia mtu mavyeo sio issue kwa kuwa reasoning yake poor. 'inabidi ifike mahali hivi vigezo vya elimu vya mgombea kiti flan viwe modified isiwe tu awe elimu kias flan na perfomance nayo izingatiwe. Kuna uhusiano mkubwa kati ya poor perfomance and reasoning. Watu wa type hasa za pass vyuon wasipewe nafas. Najua wengi mtanipinga lakin huo ndio ukwel na pia ni mtazamo wangu. Natoa hoja
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,094
Likes
1,631
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,094 1,631 280
dah! Sasa ni noma tupu,je? Huyo mama mpendwa wa Jk (Eng Stella Manyanga)ni mbunge wa wapi.
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Sasa huyo atatumikia wapi? ubunge ama ukuu wa mkoa? da masaburi ni nomaaaaa jamani. inamaana waliomchagua hawajatendewa haki ama wa kuteuliwa huyo?Hawa wahandisi nao wameingia kwenye siasa wamekuwa ovyo tu ni kujikomba alimradi siku ziende
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Stella Manyanya nampa pole sana,Mkoa wa Rukwa ni mgumu sana,majungu kibao,pia kuna DC mmoja huko Ngara wakimbizi walikuwa wanamuita MBAYA KWETU,ni mbabe,hatumii reasoning na usipomuangalia kwa makini anaweza kukuzamisha.I know wewe ni mtendaji mzuri wa kazi lakini please muangalie sana huyo jamaa.
...Anaitwa John Mzurikwao. jamaa ni retired soldier alikuwa DC wilaya ya kibondo baadae akahamishiwa wilaya ya Mpanda. Anapenda ubabe sana na anapokuta senior wake kama RC sio strong ni msufu. Kigoma alitulia kwa kuwa alikuwa chini ya Soldier mwingine mtemi Joseph Simbakalia.....Ni kweli Stella itabidi ajifunze ugumu...
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,996
Likes
8,817
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,996 8,817 280
katika uteuzi wa wakuu wa mikoa, mheshimiwa rais amemteua eng. Stellla manyanya ambaye ni mbunge, rafiki, kada na mjumbe wa kamati ya kudumu ya bunge kuwa mkuu wa mkoa.

Hii ni aibu, kwani hakuna watu wengine wa kuongoza ili kupunguza ukosefu wa ajira na kutokuwa na mgongano wa kimaslahi? Akiwa kwenye kamati ya bunge au bungeni anaweza kujikagua kama mkuu wa mkoa?

Pili mikoa ya arusha, morogoro na mwanza hakuwa sahihi kuwapelekea waliokuwa wakuu wa wilaya au makada. Na hii ndio hasara ya kutokuwa na vigezo vya kisheria vya kuwateua wakuu wa wilaya na mikoa au vigezo alivyosema generali ulimwengu kuwa huzingatia ugirlfriend na ukada?

Yashamwagikaaaa hashaurikii au ana washauri wabaya?
mbona umuulizi mungu kwa nini yeye ni mungu wa wajane yatima na wenye shida na aukuwa wewe,,,kingine kukujulisha ndugu ombea baraka zako ukingangana na za watu utishia kwenye maandishi huyo mama simjui lakini ndio yuko kwenye system mpwa ombea na wwewe ukamate hata ukatibu kata believe me...utaniambia kwenye kikosi cha chadema 2015
aakikisha una kadi ya chama
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
mbona umuulizi mungu kwa nini yeye ni mungu wa wajane yatima na wenye shida na aukuwa wewe,,,kingine kukujulisha ndugu ombea baraka zako ukingangana na za watu utishia kwenye maandishi huyo mama simjui lakini ndio yuko kwenye system mpwa ombea na wwewe ukamate hata ukatibu kata believe me...utaniambia kwenye kikosi cha chadema 2015
aakikisha una kadi ya chama
kada kadi yako no ngapi??
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kwa kweli huu uteuzi wake ni wa ajabu usiokuwa na umakini ... kila kitu anapeleka kishkaji ....mh
 
M

MJM

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
461
Likes
21
Points
35
M

MJM

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
461 21 35
Sasa huyo atatumikia wapi? ubunge ama ukuu wa mkoa? da masaburi ni nomaaaaa jamani. inamaana waliomchagua hawajatendewa haki ama wa kuteuliwa huyo?Hawa wahandisi nao wameingia kwenye siasa wamekuwa ovyo tu ni kujikomba alimradi siku ziende
Ni katika kumalizia ofa kwa kamati ya nishati na madini iliyokomalia issue ya richmond
 
M

MJM

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
461
Likes
21
Points
35
M

MJM

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
461 21 35
mbona umuulizi mungu kwa nini yeye ni mungu wa wajane yatima na wenye shida na aukuwa wewe,,,kingine kukujulisha ndugu ombea baraka zako ukingangana na za watu utishia kwenye maandishi huyo mama simjui lakini ndio yuko kwenye system mpwa ombea na wwewe ukamate hata ukatibu kata believe me...utaniambia kwenye kikosi cha chadema 2015
aakikisha una kadi ya chama
Sasa Mungu kaingiaje hapo? Unamjadili kwa kumlinganisha na vyeo vya wasanii wa CCM? Soma Yobu (Job) 39 utajua uwezo wake wa kufanya mambo yote na siyo huyo Eng.
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
309
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 309 180
. Watu wa type hasa za pass vyuon wasipewe nafas. Najua wengi mtanipinga lakin huo ndio ukwel na pia ni mtazamo wangu. Natoa hoja
Mkuu unahasira hadi unatoka kwenye mstari.
Vinginevyo akina Chenge wangekuwa watendaji wazuri.
Vigezo vya elimu ni muhimu lakini GPA sidhani kama nikipimo cha utendaji mzuri
 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
767
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
767 4 35
Jamani dawa ya kumaliza huu ugonjwa wote tunaijua. Tukitaka kuweka vigezo tunapaswa kuchukua hatua mwaka 2015.
 
M

maoniyangu

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

maoniyangu

Member
Joined Jul 9, 2011
53 0 0
mbona umuulizi mungu kwa nini yeye ni mungu wa wajane yatima na wenye shida na aukuwa wewe,,,kingine kukujulisha ndugu ombea baraka zako ukingangana na za watu utishia kwenye maandishi huyo mama simjui lakini ndio yuko kwenye system mpwa ombea na wwewe ukamate hata ukatibu kata believe me...utaniambia kwenye kikosi cha chadema 2015<br />
aakikisha una kadi ya chama
<br />
<br />
kwa kweli wewe unachekesha, hii nchi haiwezi kwenda hivyo ndugu yangu.
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Hii sasa,kwa mwendo huu serekali itafanya tukimbilie Kenya
 
M

maoniyangu

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

maoniyangu

Member
Joined Jul 9, 2011
53 0 0
Kama kawaida yake baba riz aka mzee wa suti. Kwake kumjazia mtu mavyeo sio issue kwa kuwa reasoning yake poor. 'inabidi ifike mahali hivi vigezo vya elimu vya mgombea kiti flan viwe modified isiwe tu awe elimu kias flan na perfomance nayo izingatiwe. Kuna uhusiano mkubwa kati ya poor perfomance and reasoning. Watu wa type hasa za pass vyuon wasipewe nafas. Najua wengi mtanipinga lakin huo ndio ukwel na pia ni mtazamo wangu. Natoa hoja
<br />
<br />
katika watu ambao wana uwezo mdogo wa kufikiri ni watu wenye gpa kubwa kubwa. hawa watu wanatumia muda mwingi kukariri ili wafaulu mitihani, ni watu ambao wakati wapo vyuoni hawajihusishi na mambo mengine nje ya masomo, sasa mtu kama huyo uje umpe uongozi unategemea atafanya nn? HATA SIKU MOJA HUWEZI KUPIMA UWEZO WA UONGOZI KWA AKILI ZA KUKARIRI.
 
E

Eliah

Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
32
Likes
0
Points
13
E

Eliah

Member
Joined Jun 8, 2009
32 0 13
honestry kuteua mtu km stella manyanya ambaye ni mbunge is totally unfair. kwani huyo mama sifa zake ni zipi za ajabu ambazo wanawake wengine hawana. This is totally unfair nataka katiba mpya jamani...
 

Forum statistics

Threads 1,249,418
Members 480,661
Posts 29,697,436