Ni Mabibi na Mabwana! Hii ni sababu mwanaume hazeeki

Ni Mabibi na Mabwana! Hii ni sababu mwanaume hazeeki

Kikokotoo

Member
Joined
Apr 28, 2017
Posts
36
Reaction score
42
Historia inaonyesha kwamba wanaume hawazeeki Hata akifikia umri mkubwa bado thamani yake ni Kama makinikia baada ya kuondolewa dhahabu...Ndio maana hakunaga Mabibi na Mababu ni Mabibi na Mabwana kumaanisha kuwa wanaume hawazeeki![emoji12] [emoji12] ..

Sasa we Bidada endelea kujiegesha kwa Mume wa mtu ukidhani Muda unakusubiri..Ukija kustuka una 35! Hapo utasikia Mimi ni nani Mungu Hata nichague Mume wa kunioa..Nipe mwanaume yeyote Mungu Baba...[emoji12] [emoji12] Taa nyekundu imewaka..Waheshimu vijana wenzio ukishachuja huyo mume wa mtu anakutema kama Big G!
 
Kweli kabisa mwamba...
nwendo wa mabibi na mabwana NOT Mabibi ba mababu...
🙂 🙂 :-(
 
Kweli kabisa mwamba...
nwendo wa mabibi na mabwana NOT Mabibi ba mababu...
🙂 🙂 :-(
We acha..Hakuna mswaki wa zamani unaotupwa na dawa ya meno ukiisha matumizi..unautumia kwanza ndio unautupilia mbali[emoji1] [emoji1]
 
Kwani lazima kuolewa. Mbona mnakalia koo wanawake jamani kila kukicha??
Kwani mtu akitemwa kama big G wewe inakuuma nini?? Au unapunguziwa idadi ya mtonge ya ugali.
Live your life buana, kila mtu aishi anavyoweza.
Acheni umbea watoto wa kiume.
 
Wangejielewa wala wasingefanya unjinga ujinga, kama hata wange jiuliza kwanini wao wanakuwaga na sealed (bikra) wanaume hawana basi wangeelewa nature yao na wangefaidi maisha na sio maisha ya stress za uzeeni kutafuta wakuwaoa
 
Yaani endeleeni kujidanganya.. siku hizi mnafanywa sperm donors then mnatoswa wanawake wengi hawataki ndoa... wanaume wengi ni tegemezi hlf wanaendekeza kuchepuka kujitutumua... na ndo maana ndoa nyingi zimevunjika.. so wadada wameamua kuzaa idadi ya watoto mradi wawe baba mmoja baada ya hapo.. kona kali..sasa nyie endeleeni kudhani wadada hawaolewi kisa wamekosa wa kuwaoa.
 
Back
Top Bottom