Ni lini post za kujiunga na kozi za ualimu zinatoka

Ni lini post za kujiunga na kozi za ualimu zinatoka

mbogawile

Member
Joined
Sep 15, 2015
Posts
41
Reaction score
1
jaman naomba kuuliza,niliapply ordinary diploma ya ualimu kupitia nacte,vip wameshatoa majina waliochaguliwa?
 
daaa asanteni maana presha ilikuwa juu kuambiwa wik nne zimeshapita.
 
Mwl Jenipher wa Irikisongo sec Arusha anatafuta mwl wa kubadilishana nae anefanya kazi mwanza ili yeye aje mwanza na uyo mwl aende Arusha piga 0769250246 kumpata
 
Back
Top Bottom