Ni kweli Waziri Mkuu Pinda hana maadili?

Ni kweli Waziri Mkuu Pinda hana maadili?

Ndondobwila

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Posts
562
Reaction score
409
Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili----
 
CCM walimtaka raisi mwenye maamuzi magumu. Wameshampata, hawamtaki mtu wa kulia lia
 
Chanzo changu cha uhakika🙁toka kamati ya maadili kilinitonya sababu ya kumuegua ni ile tabia yake ya kulialia. Sitaki maswali zaidi mkitaka kufahamu zaidi mtafuteni Pius Msekwa.
 
pinda ataendelea na uwaziri mkuu,msijali sana...
ila bilal sijui watampa cheo gani,maana kabakiza cha urais tu,chini ya hapo wanakuwa wamemudemote
 
kumbe ndo maana pinda alilia sana , hii sasa dharau, kama mzee mkuu haheshimiki vipi huku uswazi.
 
Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili---
Do they care? Wapigwe tu!
 
Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili----

Mkuu picha kamili inaonyesha kuwa a hidden mission had backfired! Maana aliye plan hakuwa na muda wa kuangalia side effects kama ambazo umezitaja hapo juu. Na kwa watu wanaochukulia hii issue bila MATANI ni kuwa CCM wamekosea kabisa kwani haiwezekani kabisa Makamo wa Rais/PM wakatwe na kamati ya maadili! Hapa kuna SINTOFAHAMU na ni hali ngumu kwa viongozi wetu hao wakuu yaani, Makamo wa Rais/PM kusimama mbele ya watanzania na kuongoza kwa miezi iliyobakia.Watu wanasema wanangozwa na viongozi wasio kuwa na maadili!!!!
SASA uone basi, ina maana zile bora 5 wote wana maadili kuliko hao wengine na ndiyo kusema, kumbe wale waliokatwa na kamati ya maadili walitakiwa wang'atuke mapema kabla. Ni nani alishindwa kuwaondoa mapema? Bunge tukufu lilitaka kumuwajibisha PM ktk matatizo ya ESCROW lkn ikaonekana labda hana hatia. Inasikitisha kwa hawa viongozi waliokatwa na kamati ya maadili!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mkuu picha kamili inaonyesha kuwa a hidden mission had backfired! Maana aliye plan hakuwa na muda wa kuangalia side effects kama ambazo umezitaja hapo juu. Na kwa watu wanaochukulia hii issue bila MATANI ni kuwa CCM wamekosea kabisa kwani haiwezekani kabisa Makamo wa Rais/PM wakatwe na kamati ya maadili! Hapa kuna SINTOFAHAMU na ni hali ngumu kwa viongozi wetu hao wakuu yaani, Makamo wa Rais/PM kusimama mbele ya watanzania na kuongoza kwa miezi iliyobakia.Watu wanasema wanangozwa na viongozi wasio kuwa na maadili!!!!
SASA uone basi, ina maana zile bora 5 wote wana maadili kuliko hao wengine na ndiyo kusema, kumbe wale waliokatwa na kamati ya maadili walitakiwa wang'atuke mapema kabla. Ni nani alishindwa kuwaondoa mapema? Bunge tukufu lilitaka kumuwajibisha PM ktk matatizo ya ESCROW lkn ikaonekana labda hana hatia. Inasikitisha kwa hawa viongozi waliokatwa na kamati ya maadili!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Well discussed Mkuu! 😄😄😄😄
 
Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili----
[/Q

Mtu mwenye maadili anaweza kuwataka polisi wawapige tu raia? Eti wapigwe tu, maana tumechoka sasa lol!
 
Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili----
[/Q

Mtu mwenye maadili anaweza kuwataka polisi wawapige tu raia? Eti wapigwe tu, maana tumechoka sasa lol!

Kweli Mkuu! Aliamrisha tiss kumtesa mwenyekiti wa madaktari kwa kusema liwalo na liwe! Hana maadili
 
Nakupa homework
katika ccm ni nini maana ya
1. kamati ya maadili
2. central committee
3. National executive committee
4. mkutano mkuu
ukifanya hii homework vizuri hutakuja kuuliza swali la aina hii hapa.



Hodi wanaJF,

Katika kinyang'anyiro cha watia nia ya urais ndani ya CCM, jina la Pinda na Bilal yalikatwa na kamati ya maadili ya hicho chama. Je, hii ina maana viongozi hawa wa juu sana serikalini hawana maadili? Wamewezaje kuwa wasaidizi wa karibu kabisa wa rais kwa kipindi chote hiki?

Mimi naona wameaibishwa sana, tena sana mbele ya jamii ya Watazania. Watamalizaje muda uliobaki?
Yaani Watanzania tunaongozwa na wasio na maadili? Wangekatwa na CC au NEC ingekuwa afadhali.

Tujadili----
 
Nakupa homework
katika ccm ni nini maana ya
1. kamati ya maadili
2. central committee
3. National executive committee
4. mkutano mkuu
ukifanya hii homework vizuri hutakuja kuuliza swali la aina hii hapa.

Sasa hii nini?
 
Nakumbuka maneno ya Mh Lissu kuhusiana na escrow......PM aliponea chupuchupu tu! Naamini CCM wameliona hilo
 
Maadili ayatoe wapi wakati ali amrisha raia wake wapigwe tu, maana amechoka kulia-lia. Alimshauri boss wake vibaya kuwa kura ya maoni ya Katiba ya Chenge ipigwe hata mwezi December mwaka jana wakati Rais alikwisha kubaliana na Vyama vya Siasa ifanyike baada ya Uchaguzi Mkuu, walipojaribu kuifanya mwezi wa nne, aibu ikamrudia Rais!

Hana maadili kwani aliyumia rasilimali za nchi vibaya kwa kwenda kufungua mzinga wa nyuki kwa msafara wa mashangingi zaidi ya 40! Hana maadili, asubiri wengine waingie yeye akafuge nyuki wake.
 
Back
Top Bottom