Ni kweli manchester united ni bora ulaya


kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Jana man utd wamewalaza fc chelsea mabao 3 kwa 1. Na kabla ya hapo waliwachabanga arsenal mabao 8. Sasa kwa kutumia vigezo hivyo ukizingatia chelsea na arsenal ni timu bora ulaya, je man utd ni clab bora ulaya?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,243
Likes
8,257
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,243 8,257 280
Jana man utd wamewalaza fc chelsea mabao 3 kwa 1. Na kabla ya hapo waliwachabanga arsenal mabao 8. Sasa kwa kutumia vigezo hivyo ukizingatia chelsea na arsenal ni timu bora ulaya, je man utd ni clab bora ulaya?
are u serious????
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Hebu edit post yako haieleweki.
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
948
Likes
26
Points
45
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
948 26 45
Jana man utd wamewalaza fc chelsea mabao 3 kwa 1. Na kabla ya hapo waliwachabanga arsenal mabao 8. Sasa kwa kutumia vigezo hivyo ukizingatia chelsea na arsenal ni timu bora ulaya, je man utd ni clab bora ulaya?
This type of reasoning is rely dangerous. Natumaini wewe sio kiongozi mahali popote (hata wa familia) maana kama hivi ndivyo unavyofikiri basi watu wako wana wakati mgumu sana!!!
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Haahaahaaaaaa! Huyu jamaa alikuwa usingizini wakati anaandika bila shaka hakujua anaandika nini... naona kalala jumla! Arsenal na Chelsea timu bora zimefungwa na man u..! Mbona hajarudi hapa kufungua uzi wa Stoke na Basel timu bora ulaya zimetoa sare na man u ???
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,340