Ni Kweli Hii ni Sapraiz?

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,260
2,000
Jamaa ana mpenzi wake, demu mmoja wa uswazi.
Ananieleza kwamba demu huyo ana mazoea ya kumtumia meseji mbili au tatu kwa siku akimsalimia au blah blah za kawaida za hawa mabinti, mara bebi naomba salio, mara naenda saluni naomba uniongezee hazitoshi.........nk.

Sasa jamaa ananieleza kuwa wiki iliyopita siku nzima hakupata meseji yoyote kutoka kwa bebi wake, ulipofika saa mbili usiku akampelekea demu huyo meseji kumsalimu na kumwuliza mbona kimya sana siku hiyo.
Haraka akajibiwa: Leo niko bize sana kwa bibi namsaidia kupalilia na nikimaliza naenda kwa mjomba nasikia yu mgonjwa.

Jamaa akashangaa kusikia hivyo kwani alitarajia vyote hivyo demu angemweleza badala ya kukaa kimya. Kwa hiyo jamaa akarudisha majibu:
Bebi mbona umekaa kimya hujanieleza yote hayo?
Demu akajibu: Hiyo nimekufanyia sapraiz bebi.

Jamaa amekuja kwangu analalamika ile mbaya.
Ananiuliza: Eti bro, sapraiz kwa mtu ndio inafanywago hivyo? Nami mambo ya kumfanyia mtu sapraiz sijui namna yake naomba jibu kwenu nikamweleweshe.
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,152
2,000
sio mwambie yaan wewe na yeye ni ndege mnao fanana kwa hiyo someni kwa bidii mkikua mtajua wenyew bila kuuliza uliza vitu kama hivyo visivyokuwa na maana.
 

misstrace

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
654
1,000
Saa 2 usiku anamsaidia bibi kupalilia ???? Embu punguzeni kutulisha chai mchana
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
2,483
2,000
Huyo dem hadi anapalilia duuh ananikumbusha dem wangu mmoja Manchali uko alikua analima balaa ila ndo mikono akikuahika dushe kulichezea natoka na maumivu kama nimepigwa msasa
 

Papupi

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
1,923
2,000
Mnatufuturisha mchana jamani na chai zenu.. Mods ebu angalieni hili pia
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
sio mwambie yaan wewe na yeye ni ndege mnao fanana kwa hiyo someni kwa bidii mkikua mtajua wenyew bila kuuliza uliza vitu kama hivyo visivyokuwa na maana.
Mkuu, huwa hiyo picha yako inanikwazaga sana basi tu... Yani ni kama unafurahia hali ya huyo mtoto mwenye viraka. Siku si nyingi nitakublock...
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,260
2,000
Saa 2 usiku anamsaidia bibi kupalilia ???? Embu punguzeni kutulisha chai mchana
Mkuu, soma thread vizuri uielewe! Demu alipokuwa anamjibu jamaa, demu hakuwa shambani muda huo ila alimweleza aliyoyafanya na anayopanga kufanya kwa bibi yake.
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,260
2,000
Anajua maana ya sapraiz???
Aliyoyafanya demu,(kukaa kimya hiyo siku) demu anaona ni sapraiz kwa jamaa yake ila jamaa anaona hiyo si sapraiz, anakuja kwangu nimthibitishie hiyo siyo sapraiz.Nami nakuja kwenu mnieleze kama ni sapraiz kweli au sio.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
37,307
2,000
Hivi kwa miaka hii tuliyo nayo ya utandawazi na mwendo wa smart phone kila sehemu bado kuna asiyejua maana ya surprise.

Duuh
 

MISAPE

Member
Nov 28, 2012
68
95
Jamaa hampeni huyo demu kila siku aanzwe yeye tu kusalimiwa! hapo alikuwa anategwa aone kama na yeye atamkumbuka kwa siku hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom