Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli CCM haina mwelekeo wala Dira!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Mar 7, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,758
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimesikitishwa na na maneno aliyoyasema Pinda tena jana kwenye ziara yake huko chato. Nashawishika kuamini kwamba maneno yale alitumwa na Kikwete pamoja na swahiba wake Lowasa. Na nadhani walimwambia kabisa kwamba akayasemee chato ili hata wazazi wa Magufuli wayasikie.

    Inakuwaje waziri kama Magufuli ambaye ndiye nguzo ya CCM kiutendaji anaanza kusakamwa eti bomoa bomoa aliyoianzisha haikuidhinishwa na baraza la mawaziri wakati kama waziri anawajibu wa kutekeleza sheria zilizo chini ya wizara yake???

    Tuliona Richmond na TICTS ambazo zilijadiliwa na baraza la mawaziri lakini ni nini kilichotokea????

    Yapo mauozo mengi siwezi kuyataja yote lakini nimelazimika kutamka wazi kwamba CCM kweli haitaleta maendeleo ya kweli kwa watanzania. Nadhani kuna nyumba ya mkubwa inakabiliwa na bomoa bomoa ndiyo maana wakubwa wanaanza kubwabwaja, na hapa lazima lowasa yumo kwani hata wakati Magufuli yuko wizara ya ardhi alipotaka kubomoa Rose garden bar pale mikocheni aliondolewa wizara ile.....

    Pinda usidhani wananchi tuko usingizini.....tunayajua yote!!!!
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    More madudu = less efforts to be used by the opposition kuwaondoa 2015. Tuwaache CCM wafanye madudu and lets applaud them.....
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,338
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280

    vizuri sasa muambieni na yule padre wenu kuwa uchaguzi mwingine ni 2015 atulize munkari.
     
  4. J

    Jonas justin Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udini, ndugu yangu hamna sababu ya kutaja padri
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,758
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mfadhili wenu wa udini Gadafi yamemfika shingoni......nendeni na jk wenu mkamsaidie
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,223
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Magezi, ulichoongea kina ukweli kabisa CCM kweli imepoteza dira, haiwezekani viongozi walio katika baraza moja la mawaziri wanapingana, huyu amesema hivi, mwingine nae anaibuka nakusema ya kwake, sasa yupi ni yupi? au ndio wanaonyeshana uwezo. kwa mtindo huo ni kweli CCM imepoteza dira.
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Utawala unaojipinga wenyewe umefikia mwishoni.
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,387
    Likes Received: 10,750
    Trophy Points: 280
    Kama hili swali basi jibu ni big NDIYO
     
  9. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ccm ni kama nguruwe aliyekatwa shingo
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ccm is a devil that sucks blood of its own people a vampire
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,758
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Viashiria vingine kuonyesha kuwa CCM haina dira ni jana kumsikia tena Waziri Samwel Sitta akisema CCM isitumie dola kuwadhibiti CHADEMA. Mimi namuunga mkono waziri sitta lakini kwa maoni yangu kwa nini asiondoke huko CCM ili tujue kama kweli anachukia yanayofanyika ndani ya CCM hiyo iliyooza???
     
Loading...