Ni kweli CCM haina mwelekeo wala Dira!!!!

Ni kweli CCM haina mwelekeo wala Dira!!!!

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Posts
3,359
Reaction score
704
Nimesikitishwa na na maneno aliyoyasema Pinda tena jana kwenye ziara yake huko chato. Nashawishika kuamini kwamba maneno yale alitumwa na Kikwete pamoja na swahiba wake Lowasa. Na nadhani walimwambia kabisa kwamba akayasemee chato ili hata wazazi wa Magufuli wayasikie.

Inakuwaje waziri kama Magufuli ambaye ndiye nguzo ya CCM kiutendaji anaanza kusakamwa eti bomoa bomoa aliyoianzisha haikuidhinishwa na baraza la mawaziri wakati kama waziri anawajibu wa kutekeleza sheria zilizo chini ya wizara yake???

Tuliona Richmond na TICTS ambazo zilijadiliwa na baraza la mawaziri lakini ni nini kilichotokea????

Yapo mauozo mengi siwezi kuyataja yote lakini nimelazimika kutamka wazi kwamba CCM kweli haitaleta maendeleo ya kweli kwa watanzania. Nadhani kuna nyumba ya mkubwa inakabiliwa na bomoa bomoa ndiyo maana wakubwa wanaanza kubwabwaja, na hapa lazima lowasa yumo kwani hata wakati Magufuli yuko wizara ya ardhi alipotaka kubomoa Rose garden bar pale mikocheni aliondolewa wizara ile.....

Pinda usidhani wananchi tuko usingizini.....tunayajua yote!!!!
 
More madudu = less efforts to be used by the opposition kuwaondoa 2015. Tuwaache CCM wafanye madudu and lets applaud them.....
 
vizuri sasa muambieni na yule padre wenu kuwa uchaguzi mwingine ni 2015 atulize munkari.

Mfadhili wenu wa udini Gadafi yamemfika shingoni......nendeni na jk wenu mkamsaidie
 
Magezi, ulichoongea kina ukweli kabisa CCM kweli imepoteza dira, haiwezekani viongozi walio katika baraza moja la mawaziri wanapingana, huyu amesema hivi, mwingine nae anaibuka nakusema ya kwake, sasa yupi ni yupi? au ndio wanaonyeshana uwezo. kwa mtindo huo ni kweli CCM imepoteza dira.
 
Utawala unaojipinga wenyewe umefikia mwishoni.
 
Kama hili swali basi jibu ni big NDIYO
 
ccm is a devil that sucks blood of its own people a vampire
 
Viashiria vingine kuonyesha kuwa CCM haina dira ni jana kumsikia tena Waziri Samwel Sitta akisema CCM isitumie dola kuwadhibiti CHADEMA. Mimi namuunga mkono waziri sitta lakini kwa maoni yangu kwa nini asiondoke huko CCM ili tujue kama kweli anachukia yanayofanyika ndani ya CCM hiyo iliyooza???
 
Back
Top Bottom