Ni kweli BARAA hili linainyemelea Tanzania?

manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Baraa hili ambalo tayari limeshapitia nchi kadhaa zinazoizunguka Tanzania baadhi ya watu wanasema sasa ni zamu ya Tanzania kukumbwa nalo.

Janga hili lilianzia miaka kadhaa huko nyuma kwa kukikumba chama cha UPC (Uganda people's congress) na kukisababishia kifo ambacho hakikutarajiwa. Baada ya kupumua kwa muda, baraa hili liliwavamia majirani wa Tanzania wanaoishi kuzini magharibi Zambia na huko likakiteketeza chama cha UNIP (United national independent party) Baada ya kusababisha mazara hayo huko Zambia na kusababisha baadhi ya viongozi wake kusota kwa muda mbele ya Nondo mpaka Mwl Nyerere akawaombea msamaha, baraa hilo lilihamia Kenya.

Hapo Kenya bila Huruma lilikifumuafumua chama cha KANU (Kenya African national Union) mpaka sasa wote mnajua mazishi yake yalivyofanyika.

Kwa sasa baadhi ya watabili wanasema Wazi kuwa ni Zamu ya Tanzania kukumbwa na zahama hiyo, na baadhi ( wengi wakiwa watanzania) wanatamka wazi kuwa mwaka 2015 baraa hilo haliepukiki Tanzania. Je utabili huu ni kweli utatimia baada ya Tanzania kuzungukwa tayari na baraa hili?
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Points
2,000
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 2,000
Ungeeleza na vyanzo vya majanga hayo ungesaidiwa lakini unaonekana kama unabashiri bashiri tu.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,334
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,334 2,000
Ole wao watakaokutwa ndani ya nyumba hiyo (ccm) "baraa" litakapotua rasmi, wenzao weshajenga safina (Chadema)
wasije kutulaumu kana kwamba hatukuwaambia.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Ungeeleza na vyanzo vya majanga hayo ungesaidiwa lakini unaonekana kama unabashiri bashiri tu.
mkuu, hili baraa limewapata hawa kwa uamuzi wa wananchi tofauti na vyama vilivyopotea kwa nguvu za kijeshi kama Chama Cha Patric Lumumba kilikufa baada ya yeye kuuawa hiki ndicho chama kilicholeta Uhuru DRC , VYAMA VILIVYIJIFUTA baada ya mapinduzi ya kijeshi Rwanda na Burundi, Ila nilikuwa nimesahau chama kingine kilichokufa kilikuwa kinaongozwa na KAMUZU BANDA Rais wa maisha wa Malawi. Naye baada ya kufa nacho kikafa. Nchi zote zinazozunguka Tanzania Tayari Je sasa ni zamu ya nani?
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 0
bilaa hilo kuwakuta viongozi wa chadema wanao kula ruzuku wao na familia zao tena balaa hilo kuwakuta mapema sana
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,248
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,248 2,000
Balaa hilo litaikumba familia yako sio CCM.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
bilaa hilo kuwakuta viongozi wa chadema wanao kula ruzuku wao na familia zao tena balaa hilo kuwakuta mapema sana
Mkuu kwingine kote lilikopita limelenga vyama tawala, sijui kama safari hii litabadilisha mwelekeo.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Mbona sioni mbadala wa nambari wani?
 
O

oyaoya

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
277
Points
170
O

oyaoya

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
277 170
BaRaa; utabiLi... BaRaa ni neno la kiarabu maanake TANGAZO/kupiga mbiu. utabiLi em tuekee hapa maana yake. vinginevyo hariri uzi wako uondoe huo ukakasi mkuu
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
BaRaa; utabiLi... BaRaa ni neno la kiarabu maanake TANGAZO/kupiga mbiu. utabiLi em tuekee hapa maana yake. vinginevyo hariri uzi wako uondoe huo ukakasi mkuu
Mkuu hili neno zuri ni baraa au majanga kwani angako lolote la chama lina athari kubwa kwa viongozi ,wanachama na mali za chama. Mambo hayo yanaweza kupelekea baadhi yao wajae ndani ya nondo imara na pia kufirisi baadhi ya watu na kutaifishwa baadhi ya mali za chama , viongozi na hata wanachama.Hili kama si baraa au majanga ni nini?
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 0
Ningeamini kama kungekua na chama M-Badala,, kwasasa TZ hakuna waliopo wote ni Wababishaji kama hao waliopo au afadhali au hao waliopo
 
M

mari3mar

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
185
Points
195
M

mari3mar

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
185 195
Mkuu hili neno zuri ni baraa au majanga kwani angako lolote la chama lina athari kubwa kwa viongozi ,wanachama na mali za chama. Mambo hayo yanaweza kupelekea baadhi yao wajae ndani ya nondo imara na pia kufirisi baadhi ya watu na kutaifishwa baadhi ya mali za chama , viongozi na hata wanachama.Hili kama si baraa au majanga ni nini?
Hebu usituchanganye hapa ukaharibu lugha yetu kajifunze L na R then na ww uanzishe mada yko
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Ningeamini kama kungekua na chama M-Badala,, kwasasa TZ hakuna waliopo wote ni Wababishaji kama hao waliopo au afadhali au hao waliopo
mkuu kuna unafuu gani kwa waliopo !!!!??? kutufanya masikini zaidi!!!!?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Hebu usituchanganye hapa ukaharibu lugha yetu kajifunze L na R then na ww uanzishe mada yko
mkuu nigesifia chama chako ungenipa dole wala usingeangalia spelling error.
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,272
Top