Ni kitu gani muhimu zaidi kwenye maisha yako

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
Ni kitu gani unakipenda kwa dhati kabisa kutoka moyoni yaani ni muhimu sana kwako kiasi kwamba unaona maisha hayajakamilika bila hicho kitu au unaweza kusema huwezi kuishi bila hicho kitu. Taja kimoja tu lakini pia sio vibaya ukiongezea nyama kidogo baada ya kukitaja.

1. Pesa
2. Amani
3. Bahati
4. Mpenzi
5. Wazazi
6. Watoto
7. Akili
8. Kazi
9. Marafiki
10. Kizazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom