Ni kitu gani anachojutia Rais mstaafu Kikwete?

Ni kitu gani anachojutia Rais mstaafu Kikwete?

Joined
Jan 24, 2015
Posts
73
Reaction score
24
Wana JF mnadhani ni kitu gani alichokifanya au kutokifanya Rais anaendoka Kikwete akiwa madarakani na sasa anajutia
 
. Mhe. Magufuli anatumua formula na experiment lab, baada ya hapo anatoa maagizo. Jk yeye alikosa fomula, yeye ni mtu wa art alijitahidi kumtengenezea Mhe. RAIS atafanya vizuri sana ;tumpe muda, tugange yaliyopo na yajayo.
 
Khaa!! Kuwa rais na mwenyekiti huku chama kikiongozwa na eddo 😎
 
Kuongoza nchi ya watu wasiojitambua!
Nchi ambayo wananchi wanamtaka raisi anayewakataa marafiki mafisadi lkn yeye alipomtema mshkaji wake kwa maslahi ya nchi, wananchi wakamkumbatia na kupambana naye! Wananchi wanaoshindwa kumuhoji na kumkataa mtu anayefuja mali za umma na kumfanya ndiye shujaa wao!
 
rais alieshindwa sekta ya kilimo na kutatua kero mgao wa umeme
 
Ali play cards vibaya na kushindwa kumrithisha yule ambaye alimtaka. na hajiamini totaly kwa magufuli
 
Kutoondoka na kitengo cha lishe ikulu angeenda nacho msoga kulima mananasi
 
. Mhe. Magufuli anatumua formula na experiment lab, baada ya hapo anatoa maagizo. Jk yeye alikosa fomula, yeye ni mtu wa art alijitahidi kumtengenezea Mhe. RAIS atafanya vizuri sana ;tumpe muda, tugange yaliyopo na yajayo.

Tugange yajayoo!!?...Miafrika hovyo kabisa...yaan hujui kuna makosa yaliofanywa n tawala zilizopita yanaligharim taifa had saiv?..na yataendelea kutugharim kma yataachwa kama unavyosema?..
Hatuez kwend bila kaa chini kma taifa na kureview mikatab mibovu tuliosign had watu wakapotez iman n taifaa.
Tunalipa trilions of money kma taifa kwa makosa ya kipumbavu...alafu unasema tusahau?..ni zuzu tu ndo ataweza sahau
 
Kitendo cha kumchagua mtu mwiz ka lowasa kuwa wazir mkuu,nadhani kinamuumiza kichwa mpaka leo.
 
Back
Top Bottom