Ni Bora Peke Yangu

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,154
2,000
Motema ezo lela est ce que ozo yoka nga
Mawa na nga pe pinzoli eh Mboka nini na kende epayi ya nga, Nakeyi Dar-Es-Salaam Kolela na nga eleki ya moto mohumbu oya azangaki liberté...Kuna kuna na Zanzibar

Alfajiri huwa ni kitendawili Nafikiri pindi tukiwa wawili Tena nakiri inanitesa mwili Bora tu niache

Chacun pour soi eh, mélodie na nga Chacun chez soi eh...Chacun pour soi eh, mélodie na nga ...Chacun pour soi eh

Ukweli roho inanisonona.Tena moto hadi sijapona ..Ila naamini Mola ataniona
Nitakuja pata wakuniponya..Ila tu chonde ma nikuombe..Usiniseme vibaya
Tena nakuombea kuongezewa..Kwa Mola mwaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom