Ni bora kula ugali bila mboga kuliko kula na kabichi

socrstes

socrstes

Senior Member
Joined
Feb 16, 2019
Messages
176
Points
250
socrstes

socrstes

Senior Member
Joined Feb 16, 2019
176 250
daaah nimekumbuka kuna jamaa yangu alishawahi kunambia hawezi kula ugali na dagaa(misumali ya bati) hata siku moja.

Mungu fundi bhana, bahati mbaya nyumba yao imeungua na maisha yao yamedrop economically sababu ya ujenzi wa nyumba yao.

maisha anayoishi jamaa nayaelewa mimi anachokula naelewa mimi

wewe naweza kusema unamkufuru Mungu kama huyo jamaa yangu, .....kabichi ni kachumbari tu au sio??

ngoja yakukute mkuu hapo ndio utajua kwanini chips hazina ukoko

This Time Tomorrow
 
E

en hakore

New Member
Joined
Jul 6, 2019
Messages
1
Points
45
E

en hakore

New Member
Joined Jul 6, 2019
1 45
Kweli mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe....kabichi rafiki mkubwa kwangu kozi alinitoa kutoka kwenye kilo sabini na upuuzi Had kunileta kwenye kilo hamsini na chache pasipo zoezi tena kwa kunipunguzia kilo nne au tano kila week ....apo sijasahau radha yake ikiliwa na wali... unapoiponda sikuelewi..
Hivi ni nani aligundua kwamba kabichi ni Mboga asee,

Mbona tunatesana hivi si ni bora aliyegundua mrenda japo unatereza lakini ni mwake na ugali kitu kinaenda.

Hivi ugali na kabichi kuna ambae anauelewa kweli ?

Tuache tuseme tu ukweli ni bora nile ugali bila mboga kuliko kula ugali na kabichi.
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
34,349
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
34,349 2,000
Unaipikaje mkuu?? Nataka mtoto akisafiri nijipige kadiet flani hivii ka week 2
Kweli mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe....kabichi rafiki mkubwa kwangu kozi alinitoa kutoka kwenye kilo sabini na upuuzi Had kunileta kwenye kilo hamsini na chache pasipo zoezi tena kwa kunipunguzia kilo nne au tano kila week ....apo sijasahau radha yake ikiliwa na wali... unapoiponda sikuelewi..
 
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
2,304
Points
1,250
ameline

ameline

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
2,304 1,250
Kabichi tamu sana haswa ikichanganywa na nyama ya kusaga ama nyama ya kawaida.mapishi tu njoo nkupikie utaipenda
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,773
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,773 2,000
Wanao battle cancer wanajua umuhimu wa cabbage we idharau tu tafuta makundi ya mboga ambazo zinasaidia kupunguza vimelea vya hilo gonjwa utaikuta cabbage endelea tu kula chips kuku bloiler
 

Forum statistics

Threads 1,334,518
Members 512,012
Posts 32,478,860
Top