"Ni Bora Kudharaulika KAZINI Kuliko Kudharaulika KITANDANI"

"Ni Bora Kudharaulika KAZINI Kuliko Kudharaulika KITANDANI"

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,511
Mabaharia aka masela wenzangu leo nimeona tuambiane ukwel mapema kabisa. Masela hakuna kitu kinachotia stress mabaharia kwenye suala la kitandani wengi hapa tunashindwa play vizuri

Usiombe mwanamke akudharau kwamba wewe ni fala kitandani kwanza heshima itashuka na huwez kuwa na aman kama tunavofaham hawa wenzetu midomo sana.

Hivi inakuaje mwanaume unakojoa ndani ya dk2 na huwez endelea na Game? Na unajiita baharia. Me nashukuru kila papuchi nayopita nayo lazma ilete mrejesho.

Asikudanganye mtu ukiwa fundi wa kuto*** ni raha sana huwez kuachika kizembe madem zote wataenda ila watarud tu uwape show tena yani unakuwa happy muda wote. Wanaume wanatambua hili. ASUBUH NJEMA

IMG_5120.JPG
 
Mabaharia aka masela wenzangu leo nimeona tuambiane ukwel mapema kabisa. Masela hakuna kitu kinachotia stress mabaharia kwenye suala la kitandani wengi hapa tunashindwa play vizuri

Usiombe mwanamke akudharau kwamba wewe ni fala kitandani kwanza heshima itashuka na huwez kuwa na aman kama tunavofaham hawa wenzetu midomo sana.

Hivi inakuaje mwanaume unakojoa ndani ya dk2 na huwez endelea na Game? Na unajiita baharia. Me nashukuru kila papuchi nayopita nayo lazma ilete mrejesho.

Asikudanganye mtu ukiwa fundi wa kuto*** ni raha sana huwez kuachika kizembe madem zote wataenda ila watarud tu uwape show tena yani unakuwa happy muda wote. Wanaume wanatambua hili. ASUBUH NJEMA

View attachment 1113638
Write your reply
 
Jf ya sasa inahitaji maombi

Athari za mifuko ya plastic zinazidi kujitokeza.
 
Mkuu kasukutue mdomo na upate kifungua kinywa kisha njoo utueleze ya moyoni
 
Bora wewe mimi ninawasidizi pembeni Kama konyagi,balimi,Kongo powder, porno clips/videos,karanga,mihogo,supu ya paweza,maji Lita tano,mirungi,bangi,korosho,pesa ya kuonga kwa hiyo Sina wasiwado vitendea kazi vipo tutaenda mzabezabe kwangrakangwa huko.
 
Back
Top Bottom