Nguzo za umeme


lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
NGUZO ZA UMEME
Naombeni mnielimishe. Mbona ktk nchi za wenzetu mfano Japan na hata nchi kama za dunia ya tatu kama Sudan wanatumia nguzo za umeme za zege badala ya miti kama Tanzania? Nikitathimini tu gharama ya hizi nguzo, hata shilingi milioni mojakwa nguzo, hazi wezi kughalimu, na nizionavyo mimi ni za kudumu zaidi kuliko za kwetu Tanzania. Wenzangu sijui mna maoni gani juu ya hilo. Na kama nguzo za zege ni nafuu na za kudumu kwa nini tuendelee kutumia hizo nguzo za miti? Na kuna wakati TANESCO wali ishiwa na wakasema wameagiza kutoka Afrika ya kusini
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,098
Likes
654
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,098 654 280
Ata Tanzania nguzo za cement zipo,mfano ktk miradi yote ya wachina before 1990s.apa Dar urafika Textile zipo na bado zinapiga kaz.Tatizo la ufisadi apa Tanzania ndo sababu,mfano sasa hivi ata hizo nguzo zinatoka Sauz,za apa makambako wanasema azina ubora kwa sasa.bei ni mara 2 ya hizi za apa!.so watanzania wanaaangalia ULAJI na sio maslai ya Utaifa
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hata Angola wanatumia nguzo za zege.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,706
Likes
995
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,706 995 280
Au qama vipi watumie hata za chuma kisichoshika kutu kama zile za askofu kakobe.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,238
Likes
8,554
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,238 8,554 280
Mkuuu umeleta hoja nzuri sana na hii ni changamoto kwa tenesco na serikali,maoni yangu nguzo za cement ni bora kuliko hizi za miti,inabidi watu waimplement hii na maendelea yatakuja kwa kasi kuliko hizi ambao wanasema lazima zitoke kwao,Hii idea ni nzuri sana wanajamvi kwanini chadema/wanaharakati/wasomi walivalie nyuga ili liwe implemented hayo mambo ya miti ni wizi,pili si za kudumu
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Tena haziozi kama hizi za miti.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Unaingilia maslahi ya watu sasa?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
hoja nzuri sana hawa watu wanatuibia sana, wanatakiwa wakuletee umeme hadi kwako nguzo si
haki ya mteja kulipia kwani unachonunua kwao ni umeme na sio miundombinu cha kushangaza unalipia tena service line
wezi wakubwa zipo hele zinatengwa kwaajili ya huduma hizo mfano goba kule wamesambaza umeme
wa mradi kwa watu wengi garama inakuwa ya ww kuvuta tu.fanya kautafiti kadogo tu hakuna mfanyakazi wa tanesco maskini
labda awe mtakatifu.kwa vile ushindani wa kampuni zingine umeruhusiwa kutakuwa na mabadiliko makubwa ktk
usambazaji na uboreshaji wa miundo mbinu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,105
Members 461,948
Posts 28,467,152