Nguzo za TANESCO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguzo za TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Mar 23, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160


    Nguzo za gridi ya Taifa zinapokosa kazi, Hii ni kwa kuwa hakuna umeme


    .
    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ahahaha!Siku imeanza vizuri aisee. Very funny.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ngereja William akiona hii atafurahia mgao wa umeme
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    hahaha zinacheza loh!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huyo anaerukaruka katikati ni Ngeleja na Tanesco yake wanafanya utani na umeme wa nchi hii ndio maana hatuna hata umeme wa uhakika wenyewe wamekalia michezo na usanii kama hiyo picha
     
Loading...