Nguvu ya mwanaume

Nguvu ya mwanaume

neophyte

Member
Joined
Oct 21, 2018
Posts
79
Reaction score
22
usisumbuke tena linda heshima yako mwanaume ni nguvu
unataka mtoto
uume umekegea kwa kutokana na punyeto
bao moja sasa mwiko
X-powerman capsule tsh 140,000
inakuletea tumaini lako tena
nakua imara maradufu.
0769103506
IMG-20181110-WA0002.jpeg
IMG-20181110-WA0003.jpeg
 
hizo dawa zimepitishwa na TFDA & TBS?
tuambie siku ulivyo itest show yake ilikuaje
 
hahahahah hii ni kwa wote mzazi

Hapana mkuu sio kwa wote🤚🏽
Lazma utofautishe mtu anaekula matunda(fresh fruits) na anae kula milo mitatu kwa siku pia na kufanya mazoezi
Huezi mlimganisha na mtu anaeshindia chips mayai na kula kuku wakizungu(japo haoengei english)[emoji1321]‍♂️
 
Back
Top Bottom