Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja: Kilio cha messenger mungu kajibu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tango73, Jul 20, 2011.

  1. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Si watanzania tunakumbuka takriban miaka miwili imepita tangia Njereja alipomfukuzisha kazi messenge wa kibanda cha ITM. Alimjibu kinyama na kumuuliza"unajua unaongea na nani hapa? Halafu kwa dhalau akwapigia simu mabosi wa messenge na kulalamika kuwa kijana hana nidhamu! Kijana kafukuzwa kazi na kubakia akilia mitaani kwa kutotendewa haki akiwa kazini. Leo mungu anajibu kwa ngereja. Hii skando ya ruhswa ni an act of god to have ngereja walk out of office with dignity! Wamarekani husema, things goes around the way the came around! Yaani muwosha huoshwa! Ngereja hapo huchomoi!
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,598
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    kaka punguza papara unapoandika. Tuliza akili, mbona unakuwa km magamba na weye?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,225
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Hueleweki
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,598
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    kaka punguza papara unapoandika. Tuliza akili, mbona unakuwa km magamba na weye?
     
  5. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Tupunguze jazba watanganyika, we can agree to disagree kwa post zetu, personal attack zitatufanya tu ignore the real cause of the problem
     
  6. T

    Technology JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Tango unafaa kuwa mtabiri!!!!! ehee na wewe utakufa lini? TABIRI SASA
     
Loading...