NEW SITE HAS BEEN BORN IN TANZANIA-Schoolbook Classic

Schoolbook

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
27
Points
0

Schoolbook

Member
Joined Aug 31, 2011
27 0
PROMO PROMO PROMO

Schoolbook classic is web portal for schools and academic entities. With schoolbook you can easily find different school profiles around the word, together with schools materials like textbooks, lab & chem equipments e.t.c. Only you need is create account, login and follow your group...PRETTY SIMPLE and FREE.

Why Try Schoolbook

Well! there are couple of reasons that can drive you to use schoolbook.

1. Most online advertising site are pricey, and not easily affordable, but with this site (schoolbook1.com) you'll find easier for different people local and global to find you school easily and make your school global reach-meaning reaching many despite physical distance.

2. Schoolbook classic operates online, which makes easier for most local and international students to find your school in little cost ever.

3. Schoolbook classic offers, electronic-magazine for school, if your school has some magazines, this site (Schoolbook Classic | Homepage) is for you, you can post as many magazines as you want for free.

4. It also offers, customized notes board for your school notes(internal and external), you can upload documents for others to download such as application forms, joining instruction and many others.

5. You can also get to know various school materials suppliers for your school, such as textbooks,books,lab and chem. equipments and more
There's more to say about schoolbook, some you need to see by yourself, and not just take my word only.

Many schools operates online, let's get online presence for your school too.

Best regards Founder and CEO
EMAIL: support@schoolbook1.com
 

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,229
Points
1,225

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,229 1,225
Duh! Mkuu kweli wadhani hii project itakulipa au wafanya kwa interests tu? Lakini umefanya vyema...
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,976
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,976 0
Ingawa watu hatupendi na sometime tunaogopa ku criticise lakini ni njia amabyo inaweza kumsaiidia mtu kama atamuelewa yule anayemkosa. na kama yule anayemkosa atatumia lugha nzuri

Ssasa mkuu kwanza hongera sana inawezekana una Idea nzuri lakini :-

  • Bado najiuliza swali kama alilouuliza mdau hapo juu. Kifupi Nini hasa madhumuni ya hii project yako. Umeona tatizo gani au oportunity gani
  • Vile vle jina school nadhani maana yake kwa haraka haraka watu wa vyuo, college na sisi wananchi wa kawaida tutachukulia sio kitu kwa ajili yetu. Na watu wengi walio Skuli( Std 1-7, Form I to VI) hawana access na internet. So kwa nini usingetumia jina kama education iili wahusika wa vyuo na college wajisikieni sehemu ya walengwa wako.
  • Hapo hapo naona kuna service nzuri amabzo sidhani kama ni za schools za Tanzana . Mfano kama schol magazine . SO sijui unalenga shule za nje ya tanzania au shule za nje na ndani ya Tanzania. may be unge fucus na scope yako ingekuwa ya shule za Tanzania ili uondoe mkanganyiko.
But big up mkuu CEO founder cha msingi nadhani unachotakiwa kufanya ni ku review objectives na scope ya project yako.

Natanguliza maombi ya kazi ya part time
 

newtonfox

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
218
Points
225

newtonfox

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
218 225
@schoolbook + mtazamaji
HAHAHA wazo ilo liko poa kwani kuna private schools now days wana internet mashuleni na wanafunzi inakua ngumu sana kusoma online mara nyingi unawakuta wako facebook ,youtube etc vipi wanngukua na web yao ambayo ina level za primary,secondary,high school etc so that pakawa na discussion online ya vipindi mbalimbali na pia kuongea na hawa ma book publisher wakatengeneza e-books(pdf) ambazo unaweza ukawa unauza online for more details hayo nimawazo tu:::::::::::: lakini yako poa
 

Schoolbook

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
27
Points
0

Schoolbook

Member
Joined Aug 31, 2011
27 0
@schoolbook + mtazamaji
HAHAHA wazo ilo liko poa kwani kuna private schools now days wana internet mashuleni na wanafunzi inakua ngumu sana kusoma online mara nyingi unawakuta wako facebook ,youtube etc vipi wanngukua na web yao ambayo ina level za primary,secondary,high school etc so that pakawa na discussion online ya vipindi mbalimbali na pia kuongea na hawa ma book publisher wakatengeneza e-books(pdf) ambazo unaweza ukawa unauza online for more details hayo nimawazo tu:::::::::::: lakini yako poa

I must begin by saying, thanks to all who comments on my post, am grateful, since schoolbook up to schoolbook classic there's a long series of upgrade and updates, and I can assure you, I didn't ignore any personal say[comment] for one good reason. Every man has something unique in his head and mind, taking considering what others say about what you do, is something govern true success for any thing except robbery and other forms of violence. So for your comments I heard you all;Me and my small team will work hard particularly in R&D so as to make, schoolbook as what it meant to be. Thanks again.
 

Schoolbook

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
27
Points
0

Schoolbook

Member
Joined Aug 31, 2011
27 0
Evey single moment that I took in my life won't go for nothing, what I believe is that a little push in a right direction can make significant change. So what am trying to do right now is to push, as I said significant change will come whenever the right direction has reached. So I must say thanks for your time to see and comment, that's a good push eh! Lovely.
 

Schoolbook

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
27
Points
0

Schoolbook

Member
Joined Aug 31, 2011
27 0
Ingawa watu hatupendi na sometime tunaogopa ku criticise lakini ni njia amabyo inaweza kumsaiidia mtu kama atamuelewa yule anayemkosa. na kama yule anayemkosa atatumia lugha nzuri

Ssasa mkuu kwanza hongera sana inawezekana una Idea nzuri lakini :-

  • Bado najiuliza swali kama alilouuliza mdau hapo juu. Kifupi Nini hasa madhumuni ya hii project yako. Umeona tatizo gani au oportunity gani
  • Vile vle jina school nadhani maana yake kwa haraka haraka watu wa vyuo, college na sisi wananchi wa kawaida tutachukulia sio kitu kwa ajili yetu. Na watu wengi walio Skuli( Std 1-7, Form I to VI) hawana access na internet. So kwa nini usingetumia jina kama education iili wahusika wa vyuo na college wajisikieni sehemu ya walengwa wako.
  • Hapo hapo naona kuna service nzuri amabzo sidhani kama ni za schools za Tanzana . Mfano kama schol magazine . SO sijui unalenga shule za nje ya tanzania au shule za nje na ndani ya Tanzania. may be unge fucus na scope yako ingekuwa ya shule za Tanzania ili uondoe mkanganyiko.
But big up mkuu CEO founder cha msingi nadhani unachotakiwa kufanya ni ku review objectives na scope ya project yako.

Natanguliza maombi ya kazi ya part time

Thank you for your time, one of the schoolbook classic's objectives is to make schools open and social, through web and internet. The main theme here is to create a centralized way of accessing school around the world. Instead of searching through Google or any other search engine, we make simple and yet powerful way of collecting school together virtually. This perhaps will save a lot of time, since different schools are gathered together in one site (Schoolbook Classic). So for Students themselves will be easier for them to look for school pf their interest any where. For parents and guardian, this site truly gonna help 'em in looking for better school for their kids and children. Not only that but also school owners can easily publish their school as a means of promoting their school profiles, which include also address or physical location of the school, also school material suppliers are there, schools can get all they need through them. So will be no worry on where to go for study and how to get materials for. There's a lot more which could take hour before I explain. I hope I make myself clear eh!
Thank you again- and help to spread word about the project.
 

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,299
Points
2,000

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,299 2,000
Kwanza hongera kwa kuonyesha juhudi na entrepreneurial spirit.

Tatizo la kwanza URL, shoolbook1 inaonekana umekosa schoolbook ukaongeza 1 mwishoni, unprofessional, ungetafuta jina lingine ambalo liko available. Plus ni kama umeigiza facebook kwenye jina.

Haujajaza data za kutosha, ungejaza data kwanza ndo ungefanya launch, plus naona data zengine haziko sawa.

Interface sio nzuri, inaonekana kama site ya 90s hivi.
 

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,538
Points
2,000

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,538 2,000
Kwanza hongera kwa kuonyesha juhudi na entrepreneurial spirit.

Tatizo la kwanza URL, shoolbook1 inaonekana umekosa schoolbook ukaongeza 1 mwishoni, unprofessional, ungetafuta jina lingine ambalo liko available. Plus ni kama umeigiza facebook kwenye jina.

Haujajaza data za kutosha, ungejaza data kwanza ndo ungefanya launch, plus naona data zengine haziko sawa.

Interface sio nzuri, inaonekana kama site ya 90s hivi.
we acha kumkatisha tamaa huyu kijana, wewe una kitu gani cha mfano ambacho umefanya hadi umri wako huo? watanzania bana... nani kawaroga? aaarg!!
 

Schoolbook

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
27
Points
0

Schoolbook

Member
Joined Aug 31, 2011
27 0
Thank you for comment!,
I suggest people might use it so that they can understand and have right talk on it.
Kuhusu kukatishana tamaa nikawaida even President Obama aliwahi kuambiwa dreams zake ni kubwa mno..sirahihi kuzitimiza. But now he's what he's. So challenges muhimu. Asanteni tena....
 

Forum statistics

Threads 1,352,855
Members 518,197
Posts 33,068,020
Top