NEW RISING ORIGINAL TV

Udochi

JF-Expert Member
Jul 25, 2015
766
1,022
.
 

Attachments

  • 1468955144720.jpg
    1468955144720.jpg
    42.2 KB · Views: 66
  • 1468955197936.jpg
    1468955197936.jpg
    45.4 KB · Views: 72
  • 1468955275156.jpg
    1468955275156.jpg
    35.1 KB · Views: 60
Ninayo rising tv kama hiyo ila imenishinda kutoa sauti kutoka kwenye tv kwenda subwoofer (haina hizo port
 
Inch 22 kwa 330 tena kampun ya chooni? Never!! Hiyo 330 mtu akitaka samsung au lg anapata vzr tu yanini ajichoshe na michina?
 
Inch 22 kwa 330 tena kampun ya chooni? Never!! Hiyo 330 mtu akitaka samsung au lg anapata vzr tu yanini ajichoshe na michina?
Mkuu biashara hii.. Kama hautaki bora ungepita kimya tu.. !
 
Inch 22 kwa 330 tena kampun ya chooni? Never!! Hiyo 330 mtu akitaka samsung au lg anapata vzr tu yanini ajichoshe na michina?
Usiharibu biashara za watu mkuu, kama ww unazo hizo za kwako tangaza kivyako sio kuchafuliana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom