Asante sana mkuuBinti Sayuni03 karibu sana.
Kumbe wageni tupo wengi, safiYou're welcome π
Labda wewe mimi nishakuwa mgeni mwenyejituandaliwe chumba cha wageni au vipi!
ππππ nimeshazoea mazingirahaha ushajitoa kwenye ugeni tena (..."kumbe wageni tupo wengi")
πββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈπββοΈ[emoji1787]
itabidi unitembeze tembeze kwenda mbugani huko sasa!
πππnabadili wapi?
Ata Mimi mgeni humuNdio dada me bado newcomer si unaona nimekuja Jan5 bado mtoto mchanga! π
Na muda simuoni jamaa mpaka nikataka kumwanzishia thread
Jamaa kapotea kabisaa ngoja tumfungulie nyuziii#JusticeforRaraaReree π