New job vacancy today 24th november 2012

  • Thread starter Justus .V.Mutasingwa
  • Start date

J

Justus .V.Mutasingwa

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
0
J

Justus .V.Mutasingwa

Member
Joined Oct 12, 2012
18 0 0
OFFICE ASSISTANCE JOB VACANCY
COMPANY:SUN SHINE GROUP LIMITED
LOCATION:Morocco near Airtel building
POST/POSITION:Office Assistance
QUALIFICATION:
· Female by gender
· Single
· University graduated
· Familiar with Microsoft Office tools especially for Excel
· Have some relative work or practice experience
· Can work under pressure
· Accept occasional work overtime
PROBATION PERIOD(its payment):3 months,300000Tshs payment
CONFIRMED STAFF(after probation,payments):500000Tshs+bonus payments
VACANCY:3people in need
Attach your CV only into this Email:mycv.sunshine632@yahoo.com
NB:Remember to write the position you are applying for.
*ALL THE BEST*

 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Hiki kiinglishi hiki!!!! Sema tu nitangazo la kazi
 
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
202
Likes
1
Points
35
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
202 1 35
This announcement is misleading the applicants because the job title is one
 
M

MR.LEO

Senior Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
129
Likes
3
Points
0
M

MR.LEO

Senior Member
Joined Jun 10, 2012
129 3 0
Hiyo kampuni yenu haina akili!
Hata ulichokiandika ni maandazi matupu!
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Ww ndo nafuu au nd wanakuamin?? Kama ww uko hivi manager yukoje!!? Nenda English course kwanza. Niajirin mm nitawaibia hadi meza.
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Hiyo kampuni yenu haina akili!
Hata ulichokiandika ni maandazi matupu!
Mkuu hii kampuni mashaka matupu,kila siku wanakuja na style mpya.Majina yamekuwa mengi na style yao ya kila wiki kuja na mjina tofauti tofauti ya kazi yenye maana moja ni tatizo la msingi.Sasa leo lugha iliyotumika kuleta tangazo ni shida tupu.Sijawahi jua ni kwanini wamekuwa na uhitaji wa akina dada walio single sasa sijui kuna kazi gani zenye kuhitaji singles.
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Ww ndo nafuu au nd wanakuamin?? Kama ww uko hivi manager yukoje!!? Nenda English course kwanza. Niajirin mm nitawaibia hadi meza.
Mkuu nadhani huwa wakija kuleta matangazo yao wanakuwa na stress kibao.Ila wanatia mashaka sana kwa style yao ya kila wiki kuja na matangazo ya kazi na i think hii kampuni ni mpya na posibly hata wenye kazi hawakofamilia na mazingira ya shughuli zao Tz.
 
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
151
Likes
5
Points
35
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
151 5 35
Br justus vpi zile nafasi za madereva wa truck! Hadi lini! Zinasubiriwa kwa hamu. Wala usife moyo hii ndiyo jf!
 
J

jizzle

New Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

jizzle

New Member
Joined Oct 2, 2012
1 0 0
Hizo nafasi za kazi zingine ni kimeo hamna kitu ni kuumiza akili za watu wanajamiiforum wezangu tuwe makini hasa wenzangu nami tunaotafuta kazi by jizzle from MBEYA TZ
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Ile sheria ya mahusiano kazini ya 2004 inaruhusu hizi descriminations za umri, marital status sijui na unininini?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Female, single!??? hili kweli ni tangazo la KAZI, kama sio TONGOZO
 

Forum statistics

Threads 1,236,777
Members 475,220
Posts 29,268,100