New Gas Oven with Grill

New Gas Oven with Grill

Adoo

Member
Joined
Sep 4, 2013
Posts
73
Reaction score
29
brand new gas oven with grill, not used , Newworld, selling for 1.2m only, contact me 0685646786
 

Attachments

  • IMG-20150123-WA0016-1.jpg
    IMG-20150123-WA0016-1.jpg
    87.1 KB · Views: 215
  • IMG-20150123-WA0020.jpg
    IMG-20150123-WA0020.jpg
    60.9 KB · Views: 175
brand new gas oven with grill, not used , Newworld, selling for 1.2m only, contact me 0685646786

mkuu Adoo hiyo bei yake ya 1.2M si ni bei ya kununua kiwanja/ shamba walau nusu heka pande za chanika au mbande?
ama kweli kila mbuzi atakula kulingana na nurefu wa kmaba yake, yaani nikatetekeze milioni moja na ushee kwenye jiko la kupikia chakula hiki ninachokula kila siku??? haiingii akilini katu.
 
mkuu Adoo hiyo bei yake ya 1.2M si ni bei ya kununua kiwanja/ shamba walau nusu heka pande za chanika au mbande?
ama kweli kila mbuzi atakula kulingana na nurefu wa kmaba yake, yaani nikatetekeze milioni moja na ushee kwenye jiko la kupikia chakula hiki ninachokula kila siku??? haiingii akilini katu.

600 unayonnua soda ni pesa ya kununua kilo ya unga mlo wa familia ya mtu siku nzima!
 
hiyo ni lugha ya picha. kitu unachoona si muhimu kwako kwa mwenzako ni muhimu mno.

Kweli kabisa mkuu...wala hujakosea, na ndo maana hata binadamu hatulingani kama vilivyo vidole vya miguuni au mikononi..
 
Kweli kabisa mkuu...wala hujakosea, na ndo maana hata binadamu hatulingani kama vilivyo vidole vya miguuni au mikononi..

sina la kuongeza ila asante sana Rene Jr umemjibu vizuri sana, aksante
 
Last edited by a moderator:
Wadau Oven hii Ishauzwa, aksanteni
 
mkuu Adoo hiyo bei yake ya 1.2M si ni bei ya kununua kiwanja/ shamba walau nusu heka pande za chanika au mbande?
ama kweli kila mbuzi atakula kulingana na nurefu wa kmaba yake, yaani nikatetekeze milioni moja na ushee kwenye jiko la kupikia chakula hiki ninachokula kila siku??? haiingii akilini katu.

Pale Game,Mlimani City unapata kati ya laki nne hadi laki tano.
 
Back
Top Bottom