Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Alert: Waziri Chibulunje anusurika ajalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Dec 9, 2008.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni baada ya gari alilokuwa anasafiria huko Singida kupasuka tairi la mbele na kupinduka mara tatu. Alikuwa katika ziara ya kikazi kukagua barabara akitokea mkoani Manyara. Ndio kwanza alikuwa amewasili mkoani humo. Washuhuda wanasema Chibulunje aliokolewa na airbags ambazo zimemfanya asiumie sana. hata dereva wake na meneja wa Tanroads mkoani humo nao hawakuumia sana lakini inaelezwa Chibulunje alipatwa na mshituko wa moyo baada ya ajali ingawa ametibiwa na kuruhusiwa kurejea nyumbani kupumzika
     
    Last edited by a moderator: Dec 9, 2008
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri ameenda kushuhudia operesheni sangara
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ooops, i am very very soryy wapendwa... Ni ezekiah chibulunje, si chiligati. Sorry again
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,592
    Likes Received: 11,984
    Trophy Points: 280
    Operesheni Sangara inawapeleka puta ile mbaya. Haya "wachunguzi wa mambo" wanaweza kusema kuna mkono wa Nchimbi.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Gert well soon Mh. Chibuluje
     
Loading...