Little Angel JF-Expert Member Joined Aug 21, 2011 Posts 1,212 Reaction score 373 Aug 4, 2012 #21 mtotowamjini said: Haswaaa shida za wengine afu jamaa anapandisha presha bt ni kweli sometimes wanaume wanasumbua simlaumu huyo dada Click to expand... bora umeona hilo..
mtotowamjini said: Haswaaa shida za wengine afu jamaa anapandisha presha bt ni kweli sometimes wanaume wanasumbua simlaumu huyo dada Click to expand... bora umeona hilo..
Little Angel JF-Expert Member Joined Aug 21, 2011 Posts 1,212 Reaction score 373 Aug 4, 2012 #22 DOOKY said: ila wanawake too much, anaweza kuona mwenzake anagongwa baadaye akiombwa mchezo na jamaa yule yule aliyemuona akimgonga mwenzake, anatoa. sijui wana nn Click to expand... inategemea na tabia ya mtu. mbona hata wanaume wanagonga marafiki wa wapenzi wao?
DOOKY said: ila wanawake too much, anaweza kuona mwenzake anagongwa baadaye akiombwa mchezo na jamaa yule yule aliyemuona akimgonga mwenzake, anatoa. sijui wana nn Click to expand... inategemea na tabia ya mtu. mbona hata wanaume wanagonga marafiki wa wapenzi wao?
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Aug 4, 2012 #23 The Boss said: sasa ulipuke kwa hasira kwa watu wasiokuhusu? utapata magonjwa ya moyo soon..... Click to expand... Inaelekea alikuwa anamlia timing huyo mdada, aliposkia hiyo kamba ndo akaamsha wenge.
The Boss said: sasa ulipuke kwa hasira kwa watu wasiokuhusu? utapata magonjwa ya moyo soon..... Click to expand... Inaelekea alikuwa anamlia timing huyo mdada, aliposkia hiyo kamba ndo akaamsha wenge.
G GTesha Senior Member Joined Jun 10, 2012 Posts 199 Reaction score 45 Aug 4, 2012 #24 Halikuhusu nini kinakuwasha??
Nyamgluu JF-Expert Member Joined Mar 10, 2006 Posts 3,160 Reaction score 1,727 Aug 4, 2012 #25 Womenlie menlie, womenle menlie. Excuse my charisma..
Davie S.M JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 748 Reaction score 229 Aug 4, 2012 #26 Ahahaha asa Hasira za nini ? Wakati Mzigo hauli wewe au ulikuwa unamtaka ? Ha ha ha Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Ahahaha asa Hasira za nini ? Wakati Mzigo hauli wewe au ulikuwa unamtaka ? Ha ha ha Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums