Network ya kupiga simu na ya internet ni tofauti???

Network ya kupiga simu na ya internet ni tofauti???

G M S

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
502
Reaction score
53
Natumia voda network ya kupiga simu wala kutuma msg hamna ila internet inawezekana kwani ni network mbili tofauti??
 
Natumia voda network ya kupiga simu wala kutuma msg hamna ila internet inawezekana kwani ni network mbili tofauti??

kutuma SMS na kupiga simu unaweza kufanikisha kwa kutumia GSM(Global System for Mobile Communication) na hutopata internet.
Internet inapatikana kupitia EDGE/2G/3G/4G ambazo zote zinasapoti kupiga na kupokea simu..
Hivyo kama unapata intaneti unatakiwa pia kuweza kutuma SMS na kupiga simu..
 
Natumia voda network ya kupiga simu wala kutuma msg hamna ila internet inawezekana kwani ni network mbili tofauti??

Siwezi kukujibu moja kwa moja kama ni tofauti au namna gani kwani inategemea na wewe unatumia vifaa gania kama ni simu ni ya aina gani ,kama uko ofisini network yenu ina vifaa gania.Ila kwa issue yako hapo juu siw ote wanaweza kukuelewa, simu iko under voice traffic, na internet iko under data traffic.Sasa kunaweza kuwa na tatizo upande wa voice traffic ila data ikawa powa inthat case hautapiga simu ila internet utapata.Mtu anaweza kukwambia ziko sawa akizani kwa kuwa zote zinapatikana kwenye mnara mmoja basi they are the same,kuna vifaa,na kuna software zinasupport hizo huduma.So inawezekana kabisa ukawa na internet na simu usipige au simu ukapiga internet isiwepo.

Ila kama ungekuwa ofisini mnatumia simu za VoIP(voice over internet),in this case network ikikata na hizo simu hazifanyi kazi kwani sauti inasafirishwa kama packets kwa kutumia network yenu.
 
Siwezi kukujibu moja kwa moja kama ni tofauti au namna gani kwani inategemea na wewe unatumia vifaa gania kama ni simu ni ya aina gani ,kama uko ofisini network yenu ina vifaa gania.Ila kwa issue yako hapo juu siw ote wanaweza kukuelewa, simu iko under voice traffic, na internet iko under data traffic.Sasa kunaweza kuwa na tatizo upande wa voice traffic ila data ikawa powa inthat case hautapiga simu ila internet utapata.Mtu anaweza kukwambia ziko sawa akizani kwa kuwa zote zinapatikana kwenye mnara mmoja basi they are the same,kuna vifaa,na kuna software zinasupport hizo huduma.So inawezekana kabisa ukawa na internet na simu usipige au simu ukapiga internet isiwepo.

Ila kama ungekuwa ofisini mnatumia simu za VoIP(voice over internet),in this case network ikikata na hizo simu hazifanyi kazi kwani sauti inasafirishwa kama packets kwa kutumia network yenu.

thanks mkuu i think that answer is the correct one. I appriciate!
 
Siwezi kukujibu moja kwa moja kama ni tofauti au namna gani kwani inategemea na wewe unatumia vifaa gania kama ni simu ni ya aina gani ,kama uko ofisini network yenu ina vifaa gania.Ila kwa issue yako hapo juu siw ote wanaweza kukuelewa, simu iko under voice traffic, na internet iko under data traffic.Sasa kunaweza kuwa na tatizo upande wa voice traffic ila data ikawa powa inthat case hautapiga simu ila internet utapata.Mtu anaweza kukwambia ziko sawa akizani kwa kuwa zote zinapatikana kwenye mnara mmoja basi they are the same,kuna vifaa,na kuna software zinasupport hizo huduma.So inawezekana kabisa ukawa na internet na simu usipige au simu ukapiga internet isiwepo.

Ila kama ungekuwa ofisini mnatumia simu za VoIP(voice over internet),in this case network ikikata na hizo simu hazifanyi kazi kwani sauti inasafirishwa kama packets kwa kutumia network yenu.
SHUKURAN SANA MKUU
Kuna vitu hatuelewi vizuri japo tunavitumia kila siku, nina maswali mengi ya kuuliza kijijin kwetu internet unapata vizuri na simu zinapatikana sio muda wote tatizo whatsupp hasa kutuma picha shida sana sana inaweza kuwa nini ?
 
Back
Top Bottom