DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 24,002
- 30,892
What if wakatumia vilainishi?Pia inapunguza misuguano kati ya mtungi na mtungi wakati wakusafirisha.
bado msuguano utaendelea?
What if wakatumia vilainishi?Pia inapunguza misuguano kati ya mtungi na mtungi wakati wakusafirisha.
Tatizo ni gharama, maana wao ni wafanyabiashara na wanatafuta faida. Ila wanajitahidi kupaka rangi zinazoteleza kiulaini. Ila rangi ikiisha huwa kuna kutu ambayo ili kuepusha kuharibu mitungi mingine ndio neti inapokaa kama kinga ya michubuko kama vile kazi ya condom.What if wakatumia vilainishi ?
bado msuguano utaendelea ?
Inapunguza mgongano Kati Ya mtungi na mtungi hasa wakati wa usafirishaji
Kawaida tu Kwani binadamu tunatofautiana questioning and reasoningDu sikuwahi kudhani Kama kuna mtu Anaweza kuuliza swali kama hili.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja na kelele wakati wa kusafirishaInapunguza mgongano Kati Ya mtungi na mtungi hasa wakati wa usafirishaji
NDIYO, jibu ni moja tu hapo u aweza ukaongezea bonasi ya kuzuia mbu wasiutoboe.
Yuko sahihi kwani ni mitungi michache huwekewa neti.Kawaida tu Kwani binadamu tunatofautiana questioning and reasoning
Hao wauzaji wenyewe umewaona! Wengi wao wamechoka.Hilo swali ungeuliza hapo uliponunua huo mtungi Wala usingepata tabu kupoteza mb zetu na zako
Sent using Jamii Forums mobile app
😀😀😀😀😀
Ile mikubwa haina tabia ya kugombana na wenzake.
Kwa sababu kutokana na uzito wake mkubwa zaidi inakuwa stable zaidi pale inapowekwa au wakati wa kuisafirisha au storage ukilinganisha ni hivi vidogo.