Kuliko kutumia nguvu nyingi kulinda mfuko,,, ni bora uoe au uwe na mtu mmoja mwaminifu ambae utamuoa na kama ulishaoa Basi utulie.Habari wanaume wenzangu!
Siongezi wala kupunguza neno. Mwanaume Linda mfuko wako dhidi ya wanawake.
Moderator naomba mnirekebishie hapo juu kidogo, neno mwanaume limeandikwa mwanaune.
Kuendekeza + kitonga = tigo au jichoW
Wafanye kazi waache kupenda kitonga, na kuendekeza kwao kitonga ndomaana wanaliwa mpaka Tigo.
Aya bana Mkuu ,,nilikuwa nakupa tu changamoto ,kiukweli hii jinsia inapaswa ifanye kazi iache kutumia uanawake kama kitega uchumiW
Wafanye kazi waache kupenda kitonga, na kuendekeza kwao kitonga ndomaana wanaliwa mpaka Tigo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]well noted mkuuHabari wanaume wenzangu!
Siongezi wala kupunguza neno. Mwanaume Linda mfuko wako dhidi ya wanawake.
Kuna used mmoja nimetoka naye out siku moja kesho yake tu ananiomba hela sijui alisahau jana nilimpa hela kama 40k.
Sigusi tena uchi wake maana anaugeuza kitegauchumi, sasa ananipigia simu nimfungulie saloon.
Weeeehh nikufungulie saloon utanipa mini?
Unajua mama yangu anakula nini kijijini?
Moderator naomba mnirekebishie hapo juu kidogo, neno mwanaume limeandikwa mwanaune.
Mkuu!! Ujue mwanaume mda mwingine ukipendwa unachanganyikiwa hadi akili zina hamia kwenye visigino!! Sasa imagine,Yaani eti Mimi uniite baby ndo kiwe kigezo cha kukufungulia saloon!!
Haya mambo ni magumu mno.Mkuu!! Ujue mwanaume mda mwingine ukipendwa unachanganyikiwa hadi akili zina hamia kwenye visigino!! Sasa imagine,
Mtu kuitwa baby, au my
Yaan unakimbilia kuji expose mzima mzima kabisa hahahaha ni kisangaaaa
NikisangaaaHaya mambo ni magumu mno.
Unajua utamu uko ndani yetu na si ndani ya mwanamke.
Kitu ambacho wanaume wengi hawakijui.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Habari wanaume wenzangu!
Siongezi wala kupunguza neno. Mwanaume Linda mfuko wako dhidi ya wanawake.
Kuna used mmoja nimetoka naye out siku moja kesho yake tu ananiomba hela sijui alisahau jana nilimpa hela kama 40k.
Sigusi tena uchi wake maana anaugeuza kitegauchumi, sasa ananipigia simu nimfungulie saloon.
Weeeehh nikufungulie saloon utanipa mini?
Unajua mama yangu anakula nini kijijini?
Moderator naomba mnirekebishie hapo juu kidogo, neno mwanaume limeandikwa mwanaune.