Nembo ya miaka 50 ya Uhuru, Serikali iseme ukweli...


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Ufisadi ndio wazo la kwanza la CCM na viongozi wake akiwemo mwenyekiti wao.
Sita ona ajabu kusikia kuwa mabilioni yametekezwa na upumbavu wa nembo.
Hii ndio Bongolala land, nchi iliyojaa mapunguani na mahayawani
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
Watu wenye akili butu utawajua tu, sasa gharama ya kutengenza nembo ukishaijua itakusaidia nini? sioni logiki ya kulalama bila kutoa mapendekezo ya kuboresha. Tufikiri mambo makubwa ya kuijenga Tanzania si kuwa Jamhuri ya walalamikaji.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Watu wenye akili butu utawajua tu, sasa gharama ya kutengenza nembo ukishaijua itakusaidia nini? sioni logiki ya kulalama bila kutoa mapendekezo ya kuboresha. Tufikiri mambo makubwa ya kuijenga Tanzania si kuwa Jamhuri ya walalamikaji.
hivi wewe huoni ni mis-use ya hela za walipa kodi? Naomba unikumbushe ni bunge gani la bajeti lililopitisha matumizi hayo makubwa kwa ajili ya nembo tu ya sherehe za uhuru?
Au na wewe una maslahi na hiyo nembo? Mnatunisha matumbo yenu wakati hapahapa mjini huduma ya maji si ya uhakika.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,987
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,987 2,761 280
Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
aisee cwangekuja kwangu kwa kuwa ni mzalendo ninge'design kwa 80000 mungu wangu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,479
Likes
1,536
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,479 1,536 280
kwa hiyo hela mradi wa maji Geita ungeisha
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
hivi wewe huoni ni mis-use ya hela za walipa kodi? Naomba unikumbushe ni bunge gani la bajeti lililopitisha matumizi hayo makubwa kwa ajili ya nembo tu ya sherehe za uhuru?
Au na wewe una maslahi na hiyo nembo? Mnatunisha matumbo yenu wakati hapahapa mjini huduma ya maji si ya uhakika.
Si kwamba sijali fedha za walipakodi nikiwamo mimi mwenywe, ninachokiona ni kwamba umeandika kwa hisia na kuongeza chumvi zaidi, tangu lini nembo ikatengenezwa kwa bilioni mbili? tatizo Wtz hatuaminiani kila kitu tunahisi kuibiwa tusiishi kwa hisia. Mbona CDM haijatangaza nembo ya vidole viwili ilitengenezwa kwa bei gani?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,731
Likes
2,673
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,731 2,673 280
Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
Tuwekee hiyo nembo.
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Watu wenye akili butu utawajua tu, sasa gharama ya kutengenza nembo ukishaijua itakusaidia nini? sioni logiki ya kulalama bila kutoa mapendekezo ya kuboresha. Tufikiri mambo makubwa ya kuijenga Tanzania si kuwa Jamhuri ya walalamikaji.
Kwenye red: Mambo makubwa ikiwamo matumizi mazuri ya fedha na rasimali za taifa.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Tunahitaji kujua gharama za mchakato mzima wa kiasi cha fedha kilichotumika kwenye kuibuni na kuitengeneza hiyo nembo.
Taarifa zisizo rasmi zinasema eti bilioni mbili za walipa kodi zimemezwa na hiyo nembo.
Weka hiyo NEMBO hapa kwenye jamvi tuitathmini kama kweli ina thamani ya 2 Bilioni.
Hata hivo sitashangaa kusikia hivo maana hawa CCM kule Igunga wametumia 10 Bilioni kwenye kampeni. Lazima wametafuta loop holes kama hizo kutengeneza mabilioni ya kwenda kuhonga Wana-Igunga!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Bilioni mbili!?!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,113
Members 476,369
Posts 29,343,082