Kiby JF-Expert Member Joined Nov 16, 2009 Posts 6,933 Reaction score 4,709 Feb 21, 2019 #1 Tunauza korosho ghafi kwa wafanya biashara. Sent using Jamii Forums mobile app
South JF-Expert Member Joined Jan 11, 2016 Posts 3,513 Reaction score 5,144 Feb 21, 2019 #2 Wamesubiri ziwe mbegu ndo wawarudishie wananchi
thetallest JF-Expert Member Joined Oct 21, 2017 Posts 8,270 Reaction score 9,116 Feb 21, 2019 #3 Mlivyoambiwa serikali inanunua mkaona mkusanye na vishabu,muilipue,imekula kwenu Sent using Jamii Forums mobile app
Mlivyoambiwa serikali inanunua mkaona mkusanye na vishabu,muilipue,imekula kwenu Sent using Jamii Forums mobile app
M Marwa_J_Merengo JF-Expert Member Joined Aug 6, 2018 Posts 4,510 Reaction score 6,893 Feb 21, 2019 #4 mi sioni tatizo kwa hizi korosho kuuzwa zikiwa ghafi maana hatukuwa na maandalizi mazuri ya viwanda vya kuibangua
mi sioni tatizo kwa hizi korosho kuuzwa zikiwa ghafi maana hatukuwa na maandalizi mazuri ya viwanda vya kuibangua
F fazili JF-Expert Member Joined Jun 10, 2011 Posts 17,994 Reaction score 24,903 Feb 21, 2019 #5 Ikulu inafanya biashara ya korosho badala ya kuweka mifumo ya biashara kwa wafanyabiashara na wakulima.
Ikulu inafanya biashara ya korosho badala ya kuweka mifumo ya biashara kwa wafanyabiashara na wakulima.
NZURI PESA JF-Expert Member Joined Mar 25, 2011 Posts 5,958 Reaction score 2,967 Feb 22, 2019 #6 South said: Wamesubiri ziwe mbegu ndo wawarudishie wananchi Click to expand... ππππ
Kiby JF-Expert Member Joined Nov 16, 2009 Posts 6,933 Reaction score 4,709 Feb 22, 2019 Thread starter #7 NZURI PESA said: [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Ndio maana tangazo lao ni kuuza korosho gh'afi. Sent using Jamii Forums mobile app
NZURI PESA said: [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Ndio maana tangazo lao ni kuuza korosho gh'afi. Sent using Jamii Forums mobile app
Bulaya001 JF-Expert Member Joined Dec 21, 2018 Posts 6,136 Reaction score 6,922 Feb 22, 2019 #8 mnauza kwa magunia ama reja reja?? kama wauza karanga mtaani, me naitaji za kula me mwenyewe.. Kama kuna uwezekano njo PM tufanye biashara[emoji120][emoji120] Sent using Jamii Forums mobile app
mnauza kwa magunia ama reja reja?? kama wauza karanga mtaani, me naitaji za kula me mwenyewe.. Kama kuna uwezekano njo PM tufanye biashara[emoji120][emoji120] Sent using Jamii Forums mobile app