NEC wanaficha kura za matokeo ya uchaguzi 2015?

NEC wanaficha kura za matokeo ya uchaguzi 2015?

Joined
Nov 13, 2016
Posts
9
Reaction score
4
Wakuu, nimeingia website ya NEC ili nichukue takwimu za matokeo ya kura za urais, ubunge na udiwani kwa kila jimbo na kata, lakini hakuna kitu. Kuna kijitabu hiki hapa lakini nacho hakina kitu...

upload_2016-11-25_14-39-27.png


Mwenye data hizo naomba plz...
 
Mkuu kweli kwa akili yako unadhani taarifa kama hizo unaweza kuzipata kweli!!!! kweli kabisaaa!!!!
 
Wakuu, nimeingia website ya NEC ili nichukue takwimu za matokeo ya kura za urais, ubunge na udiwani kwa kila jimbo na kata, lakini hakuna kitu. Kuna kijitabu kijitabu hiki hapa lakini nacho hakina kitu...

View attachment 439385

Mwenye data hizo naomba plz...
Cku zote hizo, leo tuko 2017 karibia unazitaka za nini?...unataka kutukumbusha kipya gni...au xitakuwa zimebadilika?
 
Wakuu, nimeingia website ya NEC ili nichukue takwimu za matokeo ya kura za urais, ubunge na udiwani kwa kila jimbo na kata, lakini hakuna kitu. Kuna kijitabu kijitabu hiki hapa lakini nacho hakina kitu...

View attachment 439385

Mwenye data hizo naomba plz...
Ila kama haxipo Lubuva atakuwa amezihifadhi sehemu salama make anaogopwa watu kama nyie msije mkamuumbua mkuu.
 
Wewe huna sababu ya kwenda mbali,chukua kura milioni nane za james ponda mali zifanye kuwa ni za mamvi na milioni sita ni za ponda mali...lubuva alifanya vice versa
Sasa wamesahau zilifikaje vile, yaan wana majibu aaf njia wamesaau
 
Wakuu, nimeingia website ya NEC ili nichukue takwimu za matokeo ya kura za urais, ubunge na udiwani kwa kila jimbo na kata, lakini hakuna kitu. Kuna kijitabu kijitabu hiki hapa lakini nacho hakina kitu...

View attachment 439385

Mwenye data hizo naomba plz...
Jamani msifukue makaburi , we ukitaka kujua ukweli mcheki Lubuva kwa PM , yumo humu na ID yake feki .
 
Na ndo masna nikasema...mbna mwaka umepita na zaidi ys nini ayaulizie leo..kwa nini hakufsnya
 
Hilo kaburi ukikifukua harmful yake ni kutoka mara mpaka mtwara
 
Back
Top Bottom