Elections 2010 Nec nomaaaaaaaaaa

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,478
2,000
Naangalia ITV apa NEC wanatangaza matokeo wakati Lewis anataka soma ya ubungo wenzake wakamtonya kwa sauti ndogo ila nkaidaka ITV watakaondoa mike kuwa yana marekebisho ayo akayaruka na kuendelea na ya ukerewe.
Naona wameona yatawaumbua nini wee matokeo yameletwa mezani bado wanaogopa kuyataja
 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,478
2,000
Najiuliza kama hayakustaili kusomwa yamekujaje kwenye meza ya Lewis ukiona ivyo kuna kitu haooooooooooo
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,627
2,000
:smile-big::smile-big::smile-big: Tafakari........................................
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,590
2,000
Chadema imeshinda, hayo majama ya NEC yakisaidiana na CCM wana yaBAKA matokeo ya uchaguzi nyambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom