Nec computers


B

bulunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
296
Likes
12
Points
35
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
296 12 35
486( speed model) computers ilikuwa karibu 20yrs ago je ndo wanazo tumia NEC uchaguzi huu pia 286, inawezeka alitumia jaji makame enzi hizo, mabadiliko ya tekno hama yamewezesha kazi kufanyika kwa haraka na ufanisi lakini sio hapa TZ, iam sure hata hizo model za zamani zingelitumika matokeo yasingelichukua this long,kuna agenda ya siri:sad:
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Tatizo sio kompyuta bali software lakini pia hao wanadamu wanaoingiza data kwenye kompyuta speed yao ya kinyonga.
 
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
296
Likes
12
Points
35
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
296 12 35
Tatizo sio kompyuta bali software lakini pia hao wanadamu wanaoingiza data kwenye kompyuta speed yao ya kinyonga.
uapokuwa na powerfull computer u do ur things faster, computer speed should matchup na software requirements, kwani tz hakuna watu waoweza kuingiza data upesi, kumbuka hata miaka ya nyuma watumiaji wa computer walitumia kupunch card kuingiza data na ilikuwa faster than this
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
3
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 3 35
Tatizo sio kompyuta bali software lakini pia hao wanadamu wanaoingiza data kwenye kompyuta speed yao ya kinyonga.
Tatizo siyo software wala Computer, matokeo yanacheleweshwa kwa makusudi ya kuchezea na kuiba kura. Full stop.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
kama jinsi shule za kata zilivyowekwa kwa mahesabu makubwa, na fedha za elimu ya watu wazima kuliwa.
ni bahati mbaya au mkakati?
 

Forum statistics

Threads 1,239,148
Members 476,437
Posts 29,344,099