Ndugu zangu wan JF sports lounge!

Ndugu zangu wan JF sports lounge!

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Posts
2,096
Reaction score
709
Ninakuwa na furaha sana ninapotembelea jukwaa la sports katika jamii forum,michezo ni furaha,michezo ni bururadi,michezo hujenga urafiki.

Binafsi michezo imenipa kufahamiana na watu wengi sana na kupata marafiki wengi sana,tutumie jukwaa hili kujenga urafiki na kupeana furaha.

Hebu tujitofautishena majukwaa mengine ambayo kwao kutukanana na kukejeliana ni jambo la kawaida,mimi niko MCC,wewe upo Yanga,mwingine Simba,Azam,Jkt Ruvu....kutofautiana huko kiushabiki ndiko kunakoleta furaha,kutaniana kwa mashabiki ndio utamu wenyewe,hebu tuepuke matusi jamani

michezo ni urafiki,tudumishe umoja,tuenzi ushirikiano.

Cc: Makoye matale,Ndetichia,Masuke,Revocatus Kashaga,Mphamvu,Saitoti,Sibonike,Mourinho,Gentamycene na wengineo wote wadau wa jukwaa la sports
 
Ahsante NAKAPANYA kwa kutuweka pamoja , unajua mara nyingi huwa tunasema tunapima akili ya mtu kwa anachokipost, lkn inekuwa kama mazoea ya baadhi ya wenzetu ndani ya jukwaa kuingiza matusi na mambo njee ya topic husika , kitu hiki kinalazimisha sisi kana wanajukwaa kuwa na ukali pengine unapitiliza , wew umeliona hili na wengine pia . Tudumishe jukwaa hili kwa link zenye heshima .
 
Mungu akubariki kwa moyo wako wa uungwana. Nionavyo, mbali ya malumbano, mijadala husaidia watu kunoa uwezo wao wa kujenga hoja, kuelewa upande wasiyouzowea wa swala husika, kutafakari kabla ya kuchukua hatua, kupima na kutathmini, kubaini pumba kutoka kwenye nafaka, na kadhalika. Matusi hayasaidii lolote kati ya hayo. Badala yake yanaleta chuki na kuzalisha kudharauliana, yanashusha hadhi ya mtukanaji na aliyetukanwa na kuiondolea JF heshima mbele ya jamii. Ajabu ni kwamba kwa matumizi mbadala ya maneno, ujumbe uliomo kwenye tusi unaweza kufikishwa kwa mlengwa bila ya athari zote hizo mbaya, naye akajua kwamba alikosea, akajirekebisha. Maneno ndio hayohayo, tofauti ni mpangilio tu. Basi kwa nini mpangilio mbaya tu wa maneno utufikishe kote huko? Jukwaa la Michezo bila ya matusi linawezekana.
 
Mungu akubariki kwa moyo wako wa uungwana. Nionavyo, mbali ya malumbano, mijadala husaidia watu kunoa uwezo wao wa kujenga hoja, kuelewa upande wasiyouzowea wa swala husika, kutafakari kabla ya kuchukua hatua, kupima na kutathmini, kubaini pumba kutoka kwenye nafaka, na kadhalika. Matusi hayasaidii lolote kati ya hayo. Badala yake yanaleta chuki na kuzalisha kudharauliana, yanashusha hadhi ya mtukanaji na aliyetukanwa na kuiondolea JF heshima mbele ya jamii. Ajabu ni kwamba kwa matumizi mbadala ya maneno, ujumbe uliomo kwenye tusi unaweza kufikishwa kwa mlengwa bila ya athari zote hizo mbaya, naye akajua kwamba alikosea, akajirekebisha. Maneno ndio hayohayo, tofauti ni mpangilio tu. Basi kwa nini mpangilio mbaya tu wa maneno utufikishe kote huko? Jukwaa la Michezo bila ya matusi linawezekana.

Thats good ! We thank u.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom