Ndugu zangu mnaoenda JKT mjiandae.......!


S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,083
Likes
160
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,083 160 160
Kawaida sana hiyo
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Ndi sababu tunawaambia mkienda mkirudi mnakuwa mmeiva. Ulitegemea ukakenue meno. Huko ni jeshini na vita ikitokea unakuwa uko imara kwenda frontline kwani mbinu zote za medani uanakuwa umeshazipata. Nawatakia kila la kheri.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Sisi tunakwenda mafunzoni hao wapo matesoni.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Hakuna uthibitisho kuwa hapo ni JKT
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
hakuna kujifunza nidhamu ni ungangari kwa kwenda mbele, wa TZ waleo si wamwaka 47,
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Kizazi ambacho hakijaenda JKT kitaitengeneza nchi hii vizuri sana mara baada ya kizazi kilichoenda JKT huko nyuma kwisha chote, lakini itakuja kuvurugwa tena na kizazi hiki cha sasa kinachoenda JKT. JKT ndio adui namba moja wa yanayotendeka leo, si unaona hata ZZK baada ya kwenda JKT kama ameshuka kidogo kiwango chake cha umachachari! I hate JKT japo nilihudhuria, lkn ni u...vu wa mwisho kabisa kuwahi kufanywa nchi hii
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
hiyo ni kawaida nenda kwenye kikosi chochote cha jeshi halafu fanya uharibufu wowote uone adhabu zao!!!
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
139
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 139 160
Haya ni mazoezi ya KIJESHI au ya KUJISAIDIA kwenye matope??? Maana huyu wa mwisho naona kaka pozi la msalani....
 
S

SAGATE

New Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
3
S

SAGATE

New Member
Joined Jun 17, 2013
2 0 3
Hii ndio yenyewe kwani vijana watakuwa wajasiri wazuri watakuwa na uchungu na nchi yao
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
bado lile zoezi la kukalia Mpini.
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
UNATISHA WATU BURE, HAPA SIO JKT
HAWA NI WEZI WA NGO'MBE
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158