Andiko linakataza ndugu wa kuzaliwa na baba au mama mmoja,Mila zetu zinakataza hata wa kuzaliwa kwa baba mkubwa au mama mkubwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Soma hapaUmbu lako ni ndugu yako yoyote wa kike hata cousin sister wako ni umbu wako
funguka mkuu huenda tukajifunza kitu... ulionjea wp, kuchonga mzinga ukashindwa[emoji6][emoji6]
Wameshachonga mzinga ila wanakwama kuhalalishafunguka mkuu huenda tukajifunza kitu... ulionjea wp, kuchonga mzinga ukashindwa[emoji6][emoji6]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mtoto wa baba/mama mkubwa/mdogo au shangazi/mjomba je?Kama hamjazaliwa tumbo moja wala sio ndugu wa wazazi wako (shangazi na mjomba)
Waliobaki unapiga kama kawaida.
Hao mnanjunjana kama kawaida, mbona maandiko ya dini zote mbili yapo wazi kabisa.
Alaaah mbona sioni katazo kwa watoto wa baba wakubwa, wadogo na mabinamu?
Hii dhambi jamani[emoji134]
pole yao. .. km wamefikia hapo wasiogope ulimwengu wajiachie maana wanavyojibana utamu ndo unazid tehe teh teh
Mbona binamu unaoa kabisa kule kwetu? Mie binamu simuachi wala sijifichi ili watu wasijueItakuwa ngumu kweli! Labda nikuonyeshe ili umkanye! Ila najua tu hata wewe hutabaki salama kwa pozi la huyo mtoto wa binamu!!
Heee wanafanyaje ?Huku mtaani kwetu,siku hizi watu wanachinja mbuzi tu kufuta undugu!
Baada ya hapo wanakula mzigo kwakwenda mbereee