Ndugu kufurahia mateso ya nduguye ni sawa?

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
939
1,000
Katika Pitapita Zangu Mtaani Nimemkuta Jamaa Anafurahia Ndugu Yake Kuteseka Mtaani Kisa Eti Tu Ndugu Yao Yupo Katika Kundi Fulani La Imani Madhehebu Tofauti.Anae Mchukia Tajiri Anaechukiwa Hohehahe. Basi Hohehahe Akitembeza Ndizi Mtaani Tajiri Anashawishi Watu Wasinunue Ndizi Zake Kwa Kumchafua Ndugu Yake Kwa Maneno Mabaya Mtaani Mpaka Nduguye Analala Njaa.Je,ni Sawa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom