Ndoa za siku hizi

Silivian

Member
Joined
Nov 13, 2022
Posts
90
Reaction score
218
Ndoa nyingi zinakufa kwa sisi Wanaume kushindwa kutekeleza Wajibu wetu ndani huku tukitekeleza nje kwa ufanisi mkubwa..

Mbaya zaidi ikitokea Mke akianza kutafuta majawabu nje sisi ndio wakwanza kuhukumu.

Hata kama Mke wako anakosea huwezi kumkomoa kwa kutokumtimizia haja zake..
 
Unayoyafanya wewe usitujumuishe wanaume wote.
Hakuna mwanaume asiewajibika kwa mkewe labda unazungumzia vijana.
 
Ndoa za AI ( akili mnemba ).. zimekuwa ngumu sanaa..
 
Na hapo utakuta na yeye anafanya kazi inayomuingizia hela ila bado tu na hela zako anazitaka umpe eti ni haja zake
πŸ˜‚πŸ˜‚ eeh ndio . Wanasema ni wajibu wetu na any tatizo likitokea wanasema ni mwanaume kafeli, πŸ˜‚ huyu mjinga mmoja Robert Heriel Mtibeli ndio anasema hivyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…