Ndoa sasa zimekosa thamani kwa hali hii

Ndoa sasa zimekosa thamani kwa hali hii

"Hakuna ndoa isiyo na matatizo" sentensi hii ina maneno matano, lakini ukianza kuichambua unaweza kuandika kitabu cha kurasa zaidi ya buku. Ukitaka furaha yako ya maisha iishe, oa au olewa.

Duuu!!! Mbona hata kwenye urafiki/ uchumba napo yaweza kuwa shida? Mwisho utabaki mnunuzi wa changudoa daily.
Jaribu kuiangalia ndoa in a positive way...
 
Tangu njugu za kufubaza ukimwi ziwe zinagawiwa bure. ...watu wamejichia sana hakuna anayeogopa kufa na ngoma siku hizi. ..ndio maana full michepuko


Ingekuwa kama zaman ukimwi wa kukondeana nk uoga ungekuwepo
 
Umesema wanawake wamezidi kuchepuka. Hivi hao wanawake wanachepuka na kina nani? Uchepukaji hauna jinsia

inawezekana wanachepuka na vijamaa ambavyo havijaoa
kwa ufahamu wangu mtu aliyeoa/kuolewa ndiye anayechepuka ila ambao hawajaoa au kuolewa hawawezi kuchepuka kwa sababu hawana njia kuu
 
Huko kwingne m cchangii nina mastress mengi..ila umenfurahisha broo yan kila nguo ukinunua lazma fund arekebishe?? Doh una body gan mwenzangu..tisha sana
 
Back
Top Bottom