Ndiyo yanayotokea sasa hayo

Ndiyo yanayotokea sasa hayo

swaki la jiti

Member
Joined
Oct 6, 2017
Posts
97
Reaction score
60
Ndiyo haya ya sasa
FB_IMG_15414828266435597.jpeg
 
Watanzania tumeaajiliwa unafiki na kuwa vigeugeu..
Tuombe Mwenyezi Mungu atupe uhai tuje tushuhudie awamu ijayo baada ya king Magu ... Najua mtakuja kumsafisha wenyewe ndani ya siku 20 tu na wapo mtakao penda agombee tena
 
Watanzania tumeaajiliwa unafiki na kuwa vigeugeu..
Tuombe Mwenyezi Mungu atupe uhai tuje tushuhudie awamu ijayo baada ya king Magu ... Najua mtakuja kumsafisha wenyewe ndani ya siku 20 tu na wapo mtakao penda agombee tena
Well said
Nyerere alii endeshaje hii nchi walahi, na yeye uta Mwita je?
 
Watanzania sasa hivi wanafki sana..
Halafu mbaya zaidi hawajui wanachokitaka
tunataka FISIEM[emoji196] [emoji216] [emoji217] [emoji160] [emoji90] [emoji379] [emoji126] [emoji61] [emoji218] waondoke
 
Back
Top Bottom