Ndio maana raia wema wanaiogopa mikutano ya chadema

Ndio maana raia wema wanaiogopa mikutano ya chadema

Vituko kwa mtazamo wako kwa hiyo nyinyi ndio mnashauli hivyo ili chama kikue eti CCM wanatoa mbinu kwa CDM iendelee kukua maajabu ya mwaka ni kwa mpumbafu tu ndio atapokea ushauri wako.

La msingi angalau sasa mnakubali limetokea hilo Musoma sio kama wenzio waliokuwa wanabishabisha humu. Na hili la kukubali ushauri, mnajulikana kwa ubishi wenu ndio maana imepelekea kuelekea huku https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...upi-ya-marehemu-ukawa-happiness-katabazi.html
 
Acha umbulula wewe unajua watu wa msoma wanaakili za b7 kama wewe
 
unaweza kukuta aliyeandika ni mwanaume..? Tanzania limekuwa taifa la wanaume waoga, cowards kama makuku ya kisasa..kusikia heche kutaja damu tu...mtu anataka akajifiche uvunguni...hawa wakina sita na change mpaka waje wawawabake ndo akili zitarudi...taifa la wanaume waoga ni taifa mfu

Ni aibu mkuu!

Hiki ndicho kizazi ambacho watu wanaiba waziwazi hlf mijitu kama hii inacheka tu!!!
Au yawezekana ndio mijizi yenyewe!
 
Mkuu wangu tunashukuru kwa angalizo lako, watanzania wapenda amani wakusoma na kukuelewa.

Mkuu, Ritz, nashukuru kwa kunielewa, najua wapo watakaonitukana.
 
Last edited by a moderator:
Nchi hii ina uhuru wake na kila mwananchi tuko huru kusema anachoona kinafaa au kinachotokea kwa wakati fulani. Cha msingi ukweli utabakia ukweli. Kama ni swala la kura CDM haina haja ya kura za kifisadi ina haja ya kura ya mwananchi aliyeona kwamba CDM ina uwezo wa kubadilisha maisha yake yaliyopigika siku za usoni. Swala la wakubwa kutibiwa tofauti hii iko duniani kote hata Hayati Nyerere alipelekwa nje ya nchi kwa matibabu yake ya mwisho. Ukiumia ukipigania haki roho yako inafajirika na hakuna sababu ya kuwa mwoga.
Nashauri CDM iendelee na elimu ya uraia kwa lengo jema la kuamsha wananchi wajue thamani yao katika nchi hii. Waitafute sana elimu kwani elimu ndio ufunguo wa maisha.
 
Ohooo kwaiyo unatushauri tuende kwenye mikutano ya kinana na nape ndo viongozi wazuri haya tumesikia
 
Makalio Yana kazi yake ila naona kuna watu wanitumia Makalio kwa kuandika upuuzi
 
Samahani ndugu , nasema nyote mlio mjibu ndugu Ghostryder mmashambulia pasivyo haki na wengine kumtukana , na hali yeye katasema aliyoyaona. Hili jamani sii jukwa huru. Tuache jizi tabia mbaya.

kathitishaje kua ni kwel au nawe ni wing unasonga upepo unapotaka
 
Back
Top Bottom