MUSSA ALLAN
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 18,925
- 13,280
yule aliyekuokoa wewe na laki si pesa pale philips mlipotaka kubakwa na raia wenye hasira kali
Mpuuzi kweli wewe!Unawaza kubakwa tu! Ulipatikana kwa njia ya kubakwa nini?
yule aliyekuokoa wewe na laki si pesa pale philips mlipotaka kubakwa na raia wenye hasira kali
Mnafahamu?Ninyi Akina nani sasa?
View attachment 227991
CHADEMA ingekua poa sana kama wangemsimamisha AFANDE SELE...
View attachment 227991
CHADEMA ingekua poa sana kama wangemsimamisha AFANDE SELE...
Mnafahamu?Ninyi Akina nani sasa?
MUSA ALLAN ni MCHAGA mwenzenu anajua kila kitu.
Musa alani ni muuaji wa albino ..shetani mkubwa
MUSA ALLAN ni MCHAGA mwenzenu anajua kila kitu.
Heshima yake ni kuendelea kuwatumikia wananchi wa Moshi.Halafu hii ID tunaijua...acha unafiki huu unaoufanya mkuu
kumbe una jina zuri tu, sasa kwanini uliamua kujiita msalani?Kwanini Mkuu? Kwa ajili CHADEMA imeasisiwa na wachaga au?
ccm wana jipa moyo na david mosha aliekuwa katibu wa yanga ndio tegemeo lao