L lingula70 JF-Expert Member Joined Apr 16, 2014 Posts 4,053 Reaction score 1,968 Aug 14, 2017 #21 Una nauli ya kupanada ndege? Sent using Jamii Forums mobile app
Pakawa JF-Expert Member Joined Mar 11, 2009 Posts 8,227 Reaction score 14,195 Aug 14, 2017 #22 yahoo said: Yah, tuliambiwa itaongezwa ndege mpya ya 3 aina ya bombardier je ilishanunuliwa? ...nipo mbali kidogo na media please 17 PHD these are results Click to expand... Hahahahhh Mkuu unataka waje wakuchukue na ndege mpya kwani upo pande ipi? JF raha sana
yahoo said: Yah, tuliambiwa itaongezwa ndege mpya ya 3 aina ya bombardier je ilishanunuliwa? ...nipo mbali kidogo na media please 17 PHD these are results Click to expand... Hahahahhh Mkuu unataka waje wakuchukue na ndege mpya kwani upo pande ipi? JF raha sana
M msafiri2017 Senior Member Joined Dec 6, 2016 Posts 128 Reaction score 103 Aug 14, 2017 #23 Mpya tutaijua kwa Registration Sent using Jamii Forums mobile app
Mbasembase1970 JF-Expert Member Joined Jun 11, 2015 Posts 6,057 Reaction score 4,608 Aug 14, 2017 #24 djzm70 said: Uliambiwa na nani Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Muulize Zitto yeye ndiye aling'ang'ania na ile mitandao yake na si sirikali!!!
djzm70 said: Uliambiwa na nani Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Muulize Zitto yeye ndiye aling'ang'ania na ile mitandao yake na si sirikali!!!
A auferet dominus JF-Expert Member Joined Jul 18, 2017 Posts 1,804 Reaction score 1,294 Aug 14, 2017 #25 Mbase1970 said: Muulize Zitto yeye ndiye aling'ang'ania na ile mitandao yake na si sirikali!!! Click to expand... hivi noah ukitaka kurudisha rivasi unapiga krachi ya upande gani vile??
Mbase1970 said: Muulize Zitto yeye ndiye aling'ang'ania na ile mitandao yake na si sirikali!!! Click to expand... hivi noah ukitaka kurudisha rivasi unapiga krachi ya upande gani vile??
B blueboy Member Joined Mar 7, 2017 Posts 49 Reaction score 32 Aug 14, 2017 #26 yahoo said: Yah, tuliambiwa itaongezwa ndege mpya ya 3 aina ya bombardier je ilishanunuliwa? ...nipo mbali kidogo na media please 17 PHD these are results Click to expand... Mbona Imeshatua Chato, wiki now Sent using Jamii Forums mobile app
yahoo said: Yah, tuliambiwa itaongezwa ndege mpya ya 3 aina ya bombardier je ilishanunuliwa? ...nipo mbali kidogo na media please 17 PHD these are results Click to expand... Mbona Imeshatua Chato, wiki now Sent using Jamii Forums mobile app
yahoo JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 3,526 Reaction score 1,410 Aug 14, 2017 Thread starter #27 Pakawa said: Hahahahhh Mkuu unataka waje wakuchukue na ndege mpya kwani upo pande ipi? JF raha sana Click to expand... Nipo kwenye nchi wanayotengeneza hiyo ndege, so nilikuwa nataka lifti wakati inakuja tz 17 PHD these are results
Pakawa said: Hahahahhh Mkuu unataka waje wakuchukue na ndege mpya kwani upo pande ipi? JF raha sana Click to expand... Nipo kwenye nchi wanayotengeneza hiyo ndege, so nilikuwa nataka lifti wakati inakuja tz 17 PHD these are results
ArchAngel JF-Expert Member Joined Oct 11, 2015 Posts 4,513 Reaction score 3,764 Aug 15, 2017 #28 ndege nimewapa JeiDabliuTizedi ni marufuku kuiongelea
Wgr30 JF-Expert Member Joined Jan 22, 2017 Posts 1,770 Reaction score 2,388 Aug 15, 2017 #29 yahoo said: Nipo kwenye nchi wanayotengeneza hiyo ndege, so nilikuwa nataka lifti wakati inakuja tz 17 PHD these are results Click to expand... pitia hapa mkuuhttp://www.airliners.net/photo/Air-Tanzania/Bombardier-DHC-8-402-Q400/4463113?qsp=eJwtjEEKAjEMRe%2BStRsRXMxOL6ALLxCaz1gc25IEtA5zd2Nx93gP3kqpFsfbb72BJjKwpjvtqLHy02ha6YH%2BqirB5Fw%2BXDJHt6p%2B7uGEHaeU0Bzy9xcV6C/B0ljNsd4HQK%2BD6XAML9nawuMB57zQtn0B2mUv8Q%3D%3D wiki chache zilizopita ilikuwa kwenye hatua ya majaribio.
yahoo said: Nipo kwenye nchi wanayotengeneza hiyo ndege, so nilikuwa nataka lifti wakati inakuja tz 17 PHD these are results Click to expand... pitia hapa mkuuhttp://www.airliners.net/photo/Air-Tanzania/Bombardier-DHC-8-402-Q400/4463113?qsp=eJwtjEEKAjEMRe%2BStRsRXMxOL6ALLxCaz1gc25IEtA5zd2Nx93gP3kqpFsfbb72BJjKwpjvtqLHy02ha6YH%2BqirB5Fw%2BXDJHt6p%2B7uGEHaeU0Bzy9xcV6C/B0ljNsd4HQK%2BD6XAML9nawuMB57zQtn0B2mUv8Q%3D%3D wiki chache zilizopita ilikuwa kwenye hatua ya majaribio.
MasterP. JF-Expert Member Joined Jun 5, 2013 Posts 8,238 Reaction score 6,772 Aug 15, 2017 #30 ilikuwa ije ila nasikia walikosea kuipaka rangi imebidi waikwangue waanze upya... Sent using Jamii Forums mobile app
ilikuwa ije ila nasikia walikosea kuipaka rangi imebidi waikwangue waanze upya... Sent using Jamii Forums mobile app