Ndanda wamtimua kocha Denis Kitambi

Ndanda wamtimua kocha Denis Kitambi

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Posts
402
Reaction score
257
kitambi.jpg



Ndanda FC imemfuta kazi kocha wake, Denis Kitambi. Uongozi wa klabu hiyo umechukua uamuzi huo baada ya vipigo viwili dhidi ya Mtibwa Sugar na kile cha nyumbani jana dhidi ya Ruvu Shooting.



Taarifa nyingine zimeeleza kuwa Kocha wa Makipa, Mohammed Mwarami ‘Shilton’ naye ametimuliwa pia.
Imeelezwa kumekuwa na kikao cha dharura leo asubuhi na viongozi wamefikia uamuzi huo.



Juhudi za kuwapata viongozi wa Ndanda FC zimekuwa zikikwama kutokana na viongozi hao kutopokea simu. Lakini mchezaji mmoja wa Ndanda FC amelithibitisha hilo.


“Tumeambiwa kuwa wamemtimua kocha, ila bado viongozi hawajafika kutueleza,” alisema.



Chanzo: Kabumbu
 
maskin kocha wawatu tim yenyewe altaftiwa na mama yk..pia aliacha chuo cha maana kwa ajili ya kusoma ukocha.ukcha bongo
 
hiii pia ni rekodi katika soka la bongo kuwa timu ya kwanza kutimua kocha msimu huu na kocha kufukuzwa baada ya kufungwa mechi mbili tu za ligi kati ya nne
 
Timu yenyewe viongozi wanaamini ushirikina watashuka daraja tu
 
Maskini Denis Kitambi!!! ila muda si mrefu kuna mwenzake atamfuata kama sio Maximo basi atakuwa Phiri...soka la bongo ni magumashi
 
Maskini Denis Kitambi!!! ila muda si mrefu kuna mwenzake atamfuata kama sio Maximo basi atakuwa Phiri...soka la bongo ni magumashi

Unamfukuza kocha kisha unampa mikoba mkurugenzi wa ufundi, ambaye ndio bosi wa kocha? Upuuzi mtupu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom